• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X_clear v 1.8.1 s60v3 new update

datvietdatviet

Mình tìm thấy trên mạng nên hnay share cho ae sài :D
bản này thêm nhiều tính năng hơn mấy bản trước của xgame ae xem IMG

thêm settings , clear mes clean up thumbnail...
theo mình thì bản này xoá sạch và rất nhanh. khôg biết nó kiếm đâu ra mà xoá rất nhiều rác :D ae down về rọn dế của mình đi nh

dracula_bg

bạn hỏi buồn cừơi té =)) sao lại 4mat chứ ? Xóa rác thôi chứ nó khôg thêm rác vào đâu nhé.b dùng mấy ver trước phải 4mat à

các phần mềm dọn rác đa phần là thế mà, quét hết rác rồi không còn gì quét thì tiện thể cho đi luôn mấy file hệ thống.

datvietdatviet

các phần mềm dọn rác đa phần là thế mà, quét hết rác rồi không còn gì quét thì tiện thể cho đi luôn mấy file hệ thống.

u dùng máy gì ? Thôi đổi sang N78 dùng đi :D ae dùng có sao đâu. Hay nó quyét hết rác rồi u còn bắt nó quyét tiếp như thế thì nó sẽ cố gắng quyét theo vài file ko lại sợ u bảo nó lừơi =))

prettyboy247

u dùng máy gì ? Thôi đổi sang N78 dùng đi :D ae dùng có sao đâu. Hay nó quyét hết rác rồi u còn bắt nó quyét tiếp như thế thì nó sẽ cố gắng quyét theo vài file ko lại sợ u bảo nó lừơi =))
mình dùng mấy bản cũ để quét rác thế nào nó quét hết cả phần mềm mà tìm mãi ko thấy đâu thế mới sợ chứ,nên mình cạch lun từ đó,hì sợ phải 4mat máy lắm

dracula_bg

ngày xưa dùng con N70, format liên tục vì mấy cái thằng quét rác này. nên giờ cạch, thấy mấy anh lao công này là tránh xa :D

datvietdatviet

mình dùng mấy bản cũ để quét rác thế nào nó quét hết cả phần mềm mà tìm mãi ko thấy đâu thế mới sợ chứ,nên mình cạch lun từ đó,hì sợ phải 4mat máy lắm

ngày xưa dùng con N70, format liên tục vì mấy cái thằng quét rác này. nên giờ cạch, thấy mấy anh lao công này là tránh xa :D
máy của 2 bác đểu nhỉ :D ae từ trước tới giờ nào la gforce nào là x clear... Có ai kêu sao đâu ! 2 bác bung pm ra và giải nén file clean.pyc rồi dùng mobihex mở file lên sau đó sẽ thấy string đường dẫn mà x clear có thể xoá nhé. 2 bác cứ sài đi nếu phải 4mat tui chiụ :D

prettyboy247

máy của 2 bác đểu nhỉ :D ae từ trước tới giờ nào la gforce nào là x clear... Có ai kêu sao đâu ! 2 bác bung pm ra và giải nén file clean.pyc rồi dùng mobihex mở file lên sau đó sẽ thấy string đường dẫn mà x clear có thể xoá nhé. 2 bác cứ sài đi nếu phải 4mat tui chiụ :D

có thể các bác cũng bị như bọn mình nhưng âm thầm cắn răng chịu đựng ko biết kêu ai :D vì tội tự cài tự quét rác nên biết bắt đền ai,nỡ phải fomat bạn chịu gì cho bọn mình thế,chịu nhìn bọn mình fomat xong cài lại tất ak ;))

volamaster00

có thể các bác cũng bị như bọn mình nhưng âm thầm cắn răng chịu đựng ko biết kêu ai :D vì tội tự cài tự quét rác nên biết bắt đền ai,nỡ phải fomat bạn chịu gì cho bọn mình thế,chịu nhìn bọn mình fomat xong cài lại tất ak ;))

Từ hồi biết xài S60v3 tới giờ tui chưa thấy PM dọn rác nào quét luôn file hệ thống !! :O
Hay tại mình xài đồ xịn !! >:)

datvietdatviet

bó tay :| ko nhìn file đính kèm xem ae tải ầm ầm kia à
Từ hồi biết xài S60v3 tới giờ tui chưa thấy PM dọn rác nào quét luôn file hệ thống !! :O
Hay tại mình xài đồ xịn !! >:)

khổ cho mấy bác ấy qúa bác nhờ :D

maximux3000

phần mềm này hay đấy chứ máy gì cũng dọn hết như máy vi tính la ok rồi làm máy nhẹ . bạn ơi pm chạy có h7on các bản chạy trong python ko.
donw về ko dùng đc. ko bung nén ra dc

MinhThang

Manager
phần mềm này hay đấy chứ máy gì cũng dọn hết như máy vi tính la ok rồi làm máy nhẹ . bạn ơi pm chạy có h7on các bản chạy trong python ko.
donw về ko dùng đc. ko bung nén ra dc

Tải về bạn bỏ cái đuôi .rar đi là cài bình thường.

maximux3000

pm chạy trên nền python bạn nhé.nếu u chưa cài python thì qua box app py tải đi

cài python xong rồi mà vẫn ko chạy dc, chạy pm x-clear thì báo 1 vài dấu ngang ngang rồi ko chậy nữa

Không post bài bằng chữ in hoa toàn bài bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

khanhduy088

Thử xem E63 thế nào!

Tải về giải nén toàn báo lỗi thôi. Hay là xóa đuôi RAR chuyển thành đuôi SIS nhỉ.