• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XCLEAR V1.82 III UPDATE 22.09.10 VH BY datvietdatviet

datvietdatviet

Hôm kia lập topic xplore thấy có lỗi với ae quá ! Hnay mình xin post pm này lên lấy công chuộc tội hy vọng ae đừng chém nha :p
mình phải thức cà đên qua dạy tiếng VN cho thằng tàu này :D đúng là bọn tàu khó VH thật !
phiên bản mới này có chút thay đổi so với những ver trước :
1/ icon
2/ giao diện bắt đầu vào pm

chức năng như v1.8 NHƯNG quyét nhanh hơn sạch hơn.lúc mình vh thì thấy đường dẫn mà ver 1.82 III này có thể xoá nhiều hơn ver cũ ( thảo nào quyét sạch té :D )
đó là những nét mới của v1.82 III chức năng ae biết cả rồi mình khôg dài dòng thêm nửa !
Ver này có thể chạy song song ver 1.8
== ae ai đã down bản sáng nay thì remove đi vì xem lại pm dịch chưa chuẩn lắm và cài lại bản mình mới đính kèm nhé
chúc vui
Link mới cho ae
Link mới cho các Bạn !

Pdaviet

s60v3 app vh giờ bùn wá nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Hehe☺
Vh là phải vất vả rùi bạn nhỉ?
Thức trắng đêm là chuyện thường, nhưng tớ thấy khó nhất là gì cậu biết kô?
Chúc cậu ngày càng có nhiều sản phẩm VH!

thích vọc pm nhưng ko có pc để mò onl bằng đt thì khó nhất là tài chính rùi :D dịch eng còn biết tí dịch thằng china câu nào củng từ điển với lại dịch xog phải xếp từ cho đúng nữa làm hqua đt check google dịch suốt.

JS_AnhTuan

Active Member
thích vọc pm nhưng ko có pc để mò onl bằng đt thì khó nhất là tài chính rùi :D dịch eng còn biết tí dịch thằng china câu nào củng từ điển với lại dịch xog phải xếp từ cho đúng nữa làm hqua đt check google dịch suốt.

anh bạn này dạo này hăng hái quá ha. Chúc sớm thành pro vh.

thanhtuanpl102

Anh ơi. Em down về mà ko vài được. Nó đuôi sisx mà ko cài mà cung ko giải nén được anh ạ. Mong anh giúp đỡ. Thanks.

leetran72

dùng cái này thumb của resco photos viewer coi như hy sinh hết, dùng bản 1.7 thui cho lành :)

prettyboy247

dùng photobook đi em ! Tất cả ae dùng bản mới rồi tội gì dùng 1.7

quét bằng cái này nó quét sạch có quét cả phần mềm không bác,trước e dùng mấy phần mềm dọn rác dọn xong vào tìm pmem chả thấy đâu nữa

datvietdatviet

quét bằng cái này nó quét sạch có quét cả phần mềm không bác,trước e dùng mấy phần mềm dọn rác dọn xong vào tìm pmem chả thấy đâu nữa

bạn lại hỏi buồ cừơi qúa ! Quyét rác chứ đâu quyét pm .có khả năng pm của b là rác nên nó quyét ấy mà :D

datviet chịu khó thế nhỉ? còn nhớ bạn không đây.chẳng thấy liên lạc gì qua.ít thây về đầm hà vậy