• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xDancer v1.0 S60v5 - Bạn Muốn Nghe Nhạc - Lắc Lắc Lắc ^^

CongVoi

Super V.I.P
xDancer v1.0 - Bạn Muốn Nghe Nhạc - Lắc Lắc Lắc ^^

Một số hình ảnh đã tested trên N95 8Gb

1.Giới thiệu sản phẩm
xDancer v1.0 Là 1 PM hỗ trợ cho các máy có hỗ trợ cảm ứng chuyển động.Được sản xuất bởi hãng: .:ace No eLidzer:.

2.Thể loại File + Chức năng chính:
Là File SIS + Lắc để nghe nhạc.

3.Dung lượng:
Tải cả 3 part dưới về giải nén winrar rồi cài đặt nhé.Dung lượng 2Mb trước khi cài

4.Dòng máy thích hợp:
S60 3rd FP2 and S60 5th phones

5.Hướng dẫn sử dụng:
Sau khi cài đặt xong.Rất đơn giản.Các bạn chỉ cần cầm máy và lắc lắc lắc thôi.Mỗi lần lắc của bạn thì cái hình người nó sẽ chuyển động 1 động tác khác nhau và đi cùng tiếng nhạc luôn.Lắc nhẹ thì tiếng nhạc bé,lắc càng lên dần thì tiếng nhạc càng to...
Các bạn có thể thay đoạn nhạc các bạn yêu thích bằng cách đổi tên đoạn nhạc đó thành: xDancer.mp3 đưa vào: C :\Data là Ok.Chạy ngon trên N95 8G

Chúc các bạn vui vẻ

m0nk3y86

hix, iem tưởng cái lày nó lắc đổi bài như Sony, hoá ra là vừa lắc vừa giật vừa nghe. Giống phần thi đoán bài hát trong gameshow "Hành khách cuối cùng", lắc càng nhanh càng nghe rõ, mệt ko kịp đỡ...hwa bị mấy người ở cty hỏi lên cơn à :((

CongVoi

Super V.I.P
hix, iem tưởng cái lày nó lắc đổi bài như Sony, hoá ra là vừa lắc vừa giật vừa nghe. Giống phần thi đoán bài hát trong gameshow "Hành khách cuối cùng", lắc càng nhanh càng nghe rõ, mệt ko kịp đỡ...hwa bị mấy người ở cty hỏi lên cơn à :((

Uhm.Người ta cố tình tạo ra chức năng đó mà.Từng cử động của mình là từng động tác tinh tế đấy.Cho mấy bài DJ ko lời vào mà chơi~~:-/

LeMyChinh

úi thế cho mình hỏi cứ cho dt vào túi rùi nhảy nhặng lên thì nó có phát nhạc ko.hehe.dag đi đường muốn nghe nhạc cứ nhảy nhặng lên trông hài lém=))

Auto

úi thế cho mình hỏi cứ cho dt vào túi rùi nhảy nhặng lên thì nó có phát nhạc ko.hehe.dag đi đường muốn nghe nhạc cứ nhảy nhặng lên trông hài lém=))
Uhm
Vẫn nghe đó!
Ý tưỡng "híp hốp" :D
Posted via Mobile Device

your_rules

mình đã test thử rùi, cầm cái đt n5800 mà lắc lắc liên tục, mỏi cả tay, dù sao cũng là PM hay

Auto

mình đã test thử rùi, cầm cái đt n5800 mà lắc lắc liên tục, mỏi cả tay, dù sao cũng là PM hay
Để ý thấy lắc càng nhanh, nhạc càng hay :D
Posted via Mobile Device

footballboy

các bác ơi sao em cài vào xong rồi chạy thì chương trình nó bung ra 1 cái rồi tự thoát luôn, các bác giúp em với. Em đang xài con 5800.:(

kennyhieu

cái này ngộ ngộ cài vô được rồi mà lag lag lag nhạc nó nghe rè rè sao đó >.<

kennyhieu

Rè là do loa bạn roài!!!

Đem cái dt lên care người ta test xong nói là loa bình thường ko bị ji hết rồi vô cái lag lag cho no nghe thử nhạc nó nói là do bài nhạc chứ ko fai? do loa po tay lun hixhixhix

m0nk3y86

5800 xai dc hem??
Ôi chít mất, có những câu hỏi đáng đưa ra mổ xẻ, help me :mad:) Pm này post trong box s60v5(5800, N97,...) mà hỏi vậy, khác gì 1 thằng bị ôtô đâm trọng thương thì phóng viên đến hỏi A có đau lắm ko =))

mấy anh ui e đã down 3 file đó về và bung ra cài vào mấy thì ok thấy biểu tượng luôn nhung khi click vào nó thì lị không vào được mấy anh giúp dùm e xai 5800 RX