• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xelnex Lite ghi âm không tiếng beep (cập nhật trang 6)

chieuviet

Anh oi em da cai ca 2 nhu anh noi phan dung luong lon truoc sau do dung luong nho sau.sau khi khoi dong lai may,vao chuong trinh van bi ban ra.loi nay rat giong ban xpore 1.30.em ko tien viet tieng viet may anh thong cam

MinhThang

Manager
Anh oi em da cai ca 2 nhu anh noi phan dung luong lon truoc sau do dung luong nho sau.sau khi khoi dong lai may,vao chuong trinh van bi ban ra.loi nay rat giong ban xpore 1.30.em ko tien viet tieng viet may anh thong cam

Bạn cài trên máy E63 hay máy gì ?

chieuviet

em càitrên e63.ngoài ra cho em hỏi hơi lạc đề,pm pyuninstaller 0.22 co tác dụng gỡ bỏ các ứng dụng đó.em cài mà nó hiện bảng như dưới.anh giup cho chót.

chieuviet

anh ơi em biết lỗi j rồi.cái này nó xung đột với mmssync và contacts group ds plugin mà chương trình nokia pc suite bắt cài.em xóa 2 cai đó đi,lai ghi am bình thường.hehehehe.mưng quá.nhưng anh van giúp em nốt vụ ở dưới anh nhé

chieuviet

Tinh hinh chan qua lai lam phien mod em cai lai bo python tren the thi pyuninstaller 0.22 chay ngon.nhung xelnex lai ko chay huhu .co cach nao cho 2 thang nay chay ngon tren may em ko chu.em vao bang mobile luoi viet tv mod thong cam

chieuviet

sao ko ai trả lơì em thế.em cai bản 1.03 việt hoá ok rôì nhưng no bắt mua hay sao âý.đã cài DRM xxxx rồi mà.giúp em caí

KSGIANGTRAN

dạ thưa anh Minh Thắng em đang sử dựng n85 em có xem và cài chương trình ghi âm bản việt hóa của anh nhưng không được ,anh có thể chỉ em được không vậy,em cảm ơn anh nhiều.nick cua em là ksgiangtran@yahoo.com.vn

MinhThang

Manager
bạn ơi,cái này cài N78 sao không tắt được tiếng beep hả bạn.Bạn có thể cho mình phần mềm nào tương tự mà có thể tắt tiếng beep không?

Đúng là pm này chế độ tắt tiếng bép chỉ sử dụng được trên một số Modem thôi, mình không dùng pm ghi âm khác nên không rõ, bạn cứ thử đi vì chức năng này như mình đã nói.

khai1984

Psiloc Xelnex Lite 1.01

Phần mêm cũ nhưng thấy hay post cho anh em cần dùng.

Phần mêm cực chuẩn cho nhưng ai cần ghi âm & ghi âm, cuộc gọi

Hổ trợ các định dang wav, mp3 ( nghe cực rõ), amr

Disable option Call Recording Beeps is not allowed on N78, N79, N96, 6210 Navigator.

Tham khảo và downloads ở đây: here

Cách dùng:
Chọn dịnh dạng mp3: vào thư mục Xelnex trên máy hoặc thẻ chọn thuộc tính ẩn cho thư mục Recordings ( cách này giúp cho ctr mp3player trên mấy ko nhận ra.

Cách dấu iconl: giúp cài vào máy khác khó phát hiện ( vẫn còn 1 hình nhỏ khi ghi âm -> khó để ý >:)>:)>:))

Các bạn chỉ việc DisableCaps hay CapsOff, dùng trình quản lý file truy cập vào đường dẫn private> 10003a3f > import > apps>. Muốn dấu ứng dụng nào thì di chuyển file .rsc tên ứng dụng muốn dấu qua thư mục khác (Others chẳng hạn). Ứng dụng đó sẽ biến mất trong giao diện Applications.

Chép files CallRecorder_20010012_reg.rsc

Phím tắt để ghi âm: phím *

Tắt tiếng beep: chọn disable ở hàng call recording beep

Ai cần bản đầy đủ thì pm cho: TraiNgheoHn, giot_tinh_cay_dang, minhthang200679, Taki7610, .

đặt biệt là pm cho Kojiro (24/24)

Kojiro tìm:
Mình sài ok đó, đâu có thấy báo gì đâu ta. Theo yêu cầu của bạn nha: http://www.mediafire.com/?i1dfogdzhwy
ai tắt được tiếng beep trên N78 không chỉ mình với