• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM LẠI TIN NHẮN ĐÃ XÓA VÀ THÔNG TIN CUỘC GỌI

MinhThang

Manager
hình như cái bạn bày hok đúng.
Vì cái này hình như phải bỏ vào máy rồi chạy chương trình ma. những máy cục gạch vẫn lục lại tin nhắn được mà.

Đọc kỹ bài 1 và tiêu đề sẽ hiểu, có cả hình ảnh minh họa rất đầy đủ cụ thể, không phát biểu linh tinh bạn nhé!

phuong98a

mod cho hỏi là trước khi cài phần mềm này mà đã xóa tin nhắn rồi thì sau khi cài phần mềm này có đọc được các tin nhắn đã xóa lúc trước khi cài ko vậy
hay có phần mềm nào làm được việc đó ko ( ở trên PC thì có các phần mềm như recovery my file.... là để phục hồi lại những file đã bị xóa hoặc format ổ . Ko biết ở điện thoại có phần mềm nào tính năng như thế ko nhỉ

MinhThang

Manager
mod cho hỏi là trước khi cài phần mềm này mà đã xóa tin nhắn rồi thì sau khi cài phần mềm này có đọc được các tin nhắn đã xóa lúc trước khi cài ko vậy
hay có phần mềm nào làm được việc đó ko ( ở trên PC thì có các phần mềm như recovery my file.... là để phục hồi lại những file đã bị xóa hoặc format ổ . Ko biết ở điện thoại có phần mềm nào tính năng như thế ko nhỉ

Xoa rồi đó bạn,cài vào để xem lại.

phuong98a

Xoa rồi đó bạn,cài vào để xem lại.

cho mình hỏi thêm câu nữa
chả là cái cap nối máy tính của mình cho mượn nên giờ mình chỉ có cách là online bằng đt để down phần mềm về cài. nhưng mình dùng trình duyệt mặc định của đt thì nó toàn bảo là ko hỗ trợ down load
vậy mình phải dùng phần mềm duyệt web nào thì khi nhấn vào download nó sẽ tự download về máy vậy
PS : mod cho mình xin cái link về phần mềm phục hồi sms đã xóa nhé

MinhThang

Manager
cho mình hỏi thêm câu nữa
chả là cái cap nối máy tính của mình cho mượn nên giờ mình chỉ có cách là online bằng đt để down phần mềm về cài. nhưng mình dùng trình duyệt mặc định của đt thì nó toàn bảo là ko hỗ trợ down load
vậy mình phải dùng phần mềm duyệt web nào thì khi nhấn vào download nó sẽ tự download về máy vậy
PS : mod cho mình xin cái link về phần mềm phục hồi sms đã xóa nhé

Tập tin đính kèm tại bài 1 đó bạn, nếu không down được thì dùng cái UCweb đó bạn.

phuong98a

tớ vừa cài ngày hôm nay thì nó cho xem lại các sms của ngày hôm nay đã bị xóa thôi còn sms của ngày hôm qua thì có xem được đâu

thanhnam711

Đây là một pm dùng để back up lại tin nhắn có nghĩa sau khi đã cài pm bạn gửi hoặc nhận một tin nhắn, nó sẽ tự động lưu lại cho bạn. Bạn có xóa tin nhắn trong mesaging thì nó vẫn còn bản "dự phòng" trong máy

ZzSongKiemzZ

Phần mềm này mình text từ lâu rùi.Để mình nói cơ chế hoạt động của nó nhé
Đúng như tên phần mềm LogExport thì phần mềm này sẽ back up lại các dữ liệu từ Phần Nhật ký của máy mình.Tất cả cái gì mà trong Log của máy mình có.Nó có thể xem lại tin nhắn đã xóa nhưng chỉ đc 1 đoạn đầu của nhưng tin nhắn dài.
Có nghĩa là nó back up lại những gì mà Log của máy mình còn.
Giờ bạn xóa 1 tin nhắn rùi vào Log máy xóa hết =>Phần mềm này cũng chịu
Nên trường hợp bạn nào bảo Fomat máy mà vẫn xem lại đc tin nhắn đã mất =>ko thể

ZzSongKiemzZ

PM này sau khi cài vào bạn sẽ xem được tn đã xóa trước đó vì mình tex thử thấy lượng tn quá nhiều nên không biết rõ là tin còn sau khi 4mat.Mình có một pm khác xem được tn sau khi máy đã 4mat nếu bạn cần mình sẽ gởi cho.

Bạn gửi cho mình xin cái xem đc tin nhắn khi đã Fomat máy nhé :)

dalang

nếu các bác đã muốn phục hồi dữ liệu đã xoá trong sim(bao gồm tin nhắn,nhật kí cuộc gọi) sao không dùng 1 dụng cụ gọi la simcard reader.tìm trên google nói rõ hơn đó.chúc các bác điều tra đc bồ mình.hehe

MinhThang

Manager
nếu các bác đã muốn phục hồi dữ liệu đã xoá trong sim(bao gồm tin nhắn,nhật kí cuộc gọi) sao không dùng 1 dụng cụ gọi la simcard reader.tìm trên google nói rõ hơn đó.chúc các bác điều tra đc bồ mình.hehe

Đây không phải là SIM mà là máy bạn à.

jony982

Pm mình nói theo thông tyin tác giả là thế, nhưng sau khi test thử thì không đúng bạn à.Del mất tiêu :D

tưởng đâu là có thiệt chứ làm mừng hụt! nhưng cái pm này cũng hay đấy! thank's
à mà cho mình hỏi nhỏ chút: " cái hình to tướng ở trên là của máy bạn hay của ai vậy?:D mình thấy có dòng gần phía dưới ....>:) thấy ngồ ngộ hỏi chơi ! đừng giận nha! ;;)

toanhuynguyen

phần mềm này tui đã thử, chỉ save và đọc được tin nhắn, các thông tin cuộc gọi khi trong phần LOG của điện thoại của mình chỉ còn, nếu như mà LOG điện thoại đã bị xóa thì hoàn toàn bó tay