• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem ngày tốt xấu 2009

quocky

bó tay!! con KAISER của mình cũng ko chạy đc luôn . Cài đầy đủ rồi mà vẫn lỗi "Microsoft.VisualBasic.resources" not found hoìa

jennydontcry

Cái này ko tài nào sài được,tác giả làm lại cho ngon lành đi.Thu phí cũng được nhưng phải ra ngô ra khoai chứ.Nghe tên thì ai cũng muốn dùng mà khi down về ko làm gì được thật là buồn!

GSBS

Hay mà phải đăng ký.
Ước gì nó miễn phí.
Anh cất công suy nghĩ,
em thích thì sẽ mua....
...Ủng hộ anh :p

hoastim

- 1 thẻ cào MobiFone : 50.000VND cho 1 lần đăng ký

>> liêu j có vấn đề gị ở đây không nhỉ:-?-?-?

AndyCuong

Supper Moderators
Hay mà phải đăng ký.
Ước gì nó miễn phí.
Anh cất công suy nghĩ,
em thích thì sẽ mua....
...Ủng hộ anh :p

- 1 thẻ cào MobiFone : 50.000VND cho 1 lần đăng ký

>> liêu j có vấn đề gị ở đây không nhỉ:-?-?-?

phần mềm này không có miễn phí đâu mấy bạn , mình dùng thì nên ủng hộ người viết chương trình nhé !

taidt

Từ ngày 23/9/2009 ==> ngày 23/10/2009, mình sẽ Fee 100 mã đăng ký Lịch vạn sự 2009, các bạn để mã số máy lại mình sẽ PM cho các bạn

ngungo

Từ ngày 23/9/2009 ==> ngày 23/10/2009, mình sẽ Fee 100 mã đăng ký Lịch vạn sự 2009, các bạn để mã số máy lại mình sẽ PM cho các bạn

cho mình xin 01 mã đăng ký, mã máy của mình là 672695. Xin cảm ơn nhiều!

hoanghung169

muốn tìm ngày theo ý muốn không cần đăng kí chỉnh hệ thống ngày của ppc là được.

khuenguyen2x

cho mình xin 1 mã đăn ký nhé, số máy mình là 451812, mình cám ơn bạn nhiều nha....

PhongQuang

Super V.I.P
Cho mình một mã nhé.
Số máy: 694014
Cảm ơn trước.

nguyenthuanbg_pv

Mình cài rồi mà sao không chạy được, cứ thấy báo lỗi....
Mình dùng Prophet, hay là không tương thích với dòng này nhỉ :-?
Đặt gạch trước đã: cho xin 1 mã nhé :D. Cảm ơn trước.

blackdoor

Manager
Định xin chủ topic một license mà cài đủ các loại .NET CF và SQLCE rồi vẫn thế này: