• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem thông tin hệ thống & trạng thái của máy

TruongHan

Super V.I.P
Trong tập tin đính kèm gồm có 2 file :
. Nokia System Infomation V1.16
. Nokia device status V1.195
2 phần mềm này sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về máy mà mình đang sử dụng,các chi tiết về thông số kỹ thuật,các phần mềm đã cài trong hệ thống...xem chi tiết trong hình nha :)

hathao_sl

hay thật nhưng e ko cài được cho N78. cài xong kích vào Icon của nó cứ đơ ra.ko có biểu hiện j cả

cofer

Cài vào chỉ nặng máy, thông tin thì vào Jtak hoặc xplore xem đủ hết mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cài vào chỉ nặng máy, thông tin thì vào Jtak hoặc xplore xem đủ hết mà

Ặc. Bác này nông cạn ghê. Nói như bác thì chả ai viết ra PM này làm gì. Cho tui hỏi bác Xplore cung cấp cho bác được bao nhiêu thông tin vậy>:)>:)

w2k

Đừng spam nữa, có gì nên đóng góp đàng hoàng chứ nhận xét kiểu đó chủ thớt chửi cho. Lại khổ cho bác MINHTHANG rồi:|

Ủa!!! mình thấy hay thì nói tuyệt chứ sao. chứ có phải mình ko THANKS chủ cái thớt đâu mà bạn "lói đỉu" mình:D:D:D:-??:-??:-??

hunterviet

Well-Known Member
Ủa!!! mình thấy hay thì nói tuyệt chứ sao. chứ có phải mình ko THANKS chủ cái thớt đâu mà bạn "lói đỉu" mình:D:D:D:-??:-??:-??

Xem lại thái độ của bạn đi, chịu thua luôn, thế nào cũng spam được:|:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nếu thấy bài hay thì bạn chỉ cần click thank là đủ rồi chứ k cần thiết phải post bài thank nữa làm gì. Đây đã là quy định của diễn đàn thì mọi người nên tuân theo thôi nhé bạn.;;);;)

w2k

đã cài vào máy. icon cứ đơ ra. không hoạt động j hết. cho em xin 1 lời chỉ giáo.

Nếu thấy bài hay thì bạn chỉ cần click thank là đủ rồi chứ k cần thiết phải post bài thank nữa làm gì. Đây đã là quy định của diễn đàn thì mọi người nên tuân theo thôi nhé bạn.;;);;)

ko phải em "máu" spam đâu. nhưng tại bạn kia nói em nên em mới spam lại thui. có j pác thứ lỗi.

Last edited by a moderator:

w2k

Bạn xài máy nào vậy? Mình cài vào E 71 chạy ngon lắm mà:-?

cài được rùi. do nghe pác kia nói cài file lớn nên em cài file lớn mới bị vậy.cài file nhỏ ngon lành rùi.

MinhThang

Manager
cài được rùi. do nghe pác kia nói cài file lớn nên em cài file lớn mới bị vậy.cài file nhỏ ngon lành rùi.

File lớn pm đó thông tin chi tiết hơn đó chứ em, anh cài trên N82 nó hoạt động bình thường mà.