• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem tivi online các đài truyền hình Việt Nam trên s60v3 bằng Skyfire

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
sao mình đăng ký ko được vậy các pac' chĩ mình vói
mail thì @yahoo.com.vn
so điện thoai minh ghi 3 ô là 209-223-1200 theo trong trang số điện thoai mỹ đó
nhưng nó báo lỗi thế này
* Your phone number is already registered, but you entered a different email address. Your email address is your Skyfire ID and cannot be changed.

Thanks for your interest in Skyfire. We're thrilled about the response and can't wait for you to experience it.

Currently, Skyfire is only supported in the US on Windows Mobile and Symbian platforms. To participate, you need a Windows Mobile (5 or 6), or a Nokia N or E series (3rd edition) phone.

Plans are well underway to bring Skyfire to more platforms and more geographies. Stay tuned.
ai giỏi tiếng anh giúp với nha

Đăng ký xong rồi bạn mở hộp thư yahoo của bạn lên nó sẽ gởi cho bạn 1 link down load ở đó bạn à .

MinhThang

Manager
nó ko gửi cho minh thư nao cã bạn có thể đănh ký giùm mình 1 ác được ko , sao ko' wa'
mail cua mình đây huavinh25@yahoo.com.vn

Your phone number is already registered, but you entered a different email address. Your email address is your Skyfire ID and cannot be changed.
Nó đã chấp nhận sự đăng ký của bạn rồi, hãy chờ và xem lại trong hộp thư.

kaizuki

theo kinh nhiệm thì Skyfire ko có nhận thư của Yahoo.com đâu , mình cũng thử đăng kí bằng tài khoản yahoo nhưng mà nhận được thư nhưng lại ko đọc được . Tốt nhất anh em nên đăng kí bằng tài khoản gmail.com là sẽ okay ngay . Mình đã từng bị như thế.

MinhThang

Manager
theo kinh nhiệm thì Skyfire ko có nhận thư của Yahoo.com đâu , mình cũng thử đăng kí bằng tài khoản yahoo nhưng mà nhận được thư nhưng lại ko đọc được . Tốt nhất anh em nên đăng kí bằng tài khoản gmail.com là sẽ okay ngay . Mình đã từng bị như thế.

Anh vẫn dùng tốt mà em tài khoản của Yahoo nó gởi cho anh nên anh mới biết, lúc đầu cứ tìm ở nơi đăng ký sau chán vào chát thấy nó gởi.

kaizuki

em đăng kí bằng yahoo.com nhưng mà chỉ nhận được 1 bức thư nhưng mà ko có nhận được , nhưng khi đăng kí lại bằng gmail.com thì lại được . Nên em đoán là yahoo,com nó ko nhận được :)

nghong

giúp mình cài trên con N81 với mình có đang kí thành công nó gưi về 1 web download về cài máy báo update error ??? mình đã fomat máy rồi :(

MinhThang

Manager
giúp mình cài trên con N81 với mình có đang kí thành công nó gưi về 1 web download về cài máy báo update error ??? mình đã fomat máy rồi :(

Sign trước khi cài nếu không thì hack phone đi bạn nhé.

santana189

Active Member
sao mình đăng ký ko được vậy các pac' chĩ mình vói
mail thì @yahoo.com.vn
so điện thoai minh ghi 3 ô là 209-223-1200 theo trong trang số điện thoai mỹ đó
nhưng nó báo lỗi thế này
* Your phone number is already registered, but you entered a different email address. Your email address is your Skyfire ID and cannot be changed.

Thanks for your interest in Skyfire. We're thrilled about the response and can't wait for you to experience it.

Currently, Skyfire is only supported in the US on Windows Mobile and Symbian platforms. To participate, you need a Windows Mobile (5 or 6), or a Nokia N or E series (3rd edition) phone.

Plans are well underway to bring Skyfire to more platforms and more geographies. Stay tuned.
ai giỏi tiếng anh giúp với nha

nó báo thế nghĩa là sô DT này đã được đắng kí tài khoản 1 lần rồi, và không được đăng kí tiếp, bạn phải dùng số DT khác mà chưa ai đăng kí, thử thây đổi 1 hay vài số bất kì theo số đien thoại mẫu xem

viet124084

Bạn ơi , mình hỏi là trước kia dùng cái pda thì mình hay lên pda.vn để xem tivi , bây giờ dùng nokia (n93i) thì lúc vào trang đấy không xem được. Không biết có phải chỉnh gì không để tự động chạy bằng realplayer trong máy. Bạn nào biết chỉ giùm mình với.

kaizuki

nó ko xem được vì giờ PDA nó hay bị như thế lém ban àh , ko phải chỉnh xửa gì cả đâu . Lúc được lúc ko thế hoài đó . Hình như có mấy kệnh ko xem được thì phải . Nên giờ bạn dùng pm này xem phim là ổn nhất .

taotoine68

anh ơi, sao em đã cài vào máy rồi chay chương trình rồi nhưng sau đó nó hiện lên 1 cái bảng có cái chữ Exit . hem biết làm sao nữa hết:-??

nghong

N81 không cài được các bạn à, mình có đang kí được ròi nó có gửi về cho mình 1 link download được rồi cài vào nó bào update error ? làm ao để cài được đây hack fone rồi sing rồi ,fomat rồi làm đủ hết đều bó tay?

huavinh

Banned
N81 không cài được các bạn à, mình có đang kí được ròi nó có gửi về cho mình 1 link download được rồi cài vào nó bào update error ? làm ao để cài được đây hack fone rồi sing rồi ,fomat rồi làm đủ hết đều bó tay?

cái này thì bạn nên cài bằng cáp thông với máy tính là dược à máy mình cũng vậy ,copy bõ vào trong máy cài ko đươc nhưng vơi máy tính thì được.

dienwee

anh ơi, sao em đã cài vào máy rồi chay chương trình rồi nhưng sau đó nó hiện lên 1 cái bảng có cái chữ Exit . hem biết làm sao nữa hết:-??
Giống hệt mình. bó tay bó chân chấm cơm chấm canh lun, hix, thèm wa' mà ko làm gì được. hix:((

huavinh

Banned

Giống hệt mình. bó tay bó chân chấm cơm chấm canh lun, hix, thèm wa' mà ko làm gì được. hix:((

tui cũng vậy đánh mail và pass vào nó ko chịu luôn ,dù đã làm máy lần liền

Status
Không mở trả lời sau này.