• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem TV qua Wifi ??

Status
Không mở trả lời sau này.

MaDemCT

Có bác nào trả lời chắc chắn giùm em về việc xem Tivi qua Wifi, có phải chỉ những nơi FPT cấp Wifi mới xem được Tivi , những chổ khác thì không được. Em test nhiều lần trên N95 rồi mà vẩn không xong, ở Cần Thơ không có ADSL của FPT nên póa tay.

ThAngNgO_

tình hình là hình như fpt mới xem dc pda,chỗ nào có wifi fpt thì vào ầm ầm,còn mạng khác thì pó tay,chắc nó hỗ trợ mạng fpt thui :(

haiquan0220

Có bác nào trả lời chắc chắn giùm em về việc xem Tivi qua Wifi, có phải chỉ những nơi FPT cấp Wifi mới xem được Tivi , những chổ khác thì không được. Em test nhiều lần trên N95 rồi mà vẩn không xong, ở Cần Thơ không có ADSL của FPT nên póa tay.

Chính xác đấy bạn à! FPT độc quyền xem truyền hình trên pda.vn (bạn không thấy tv.fpt.net à) giống như ADSL nếu bạn đăng ký của VNN thì bạn cũng không xem được phim trên FPT cung cấp. Do đó nếu bạn xem wifi ở những nơi do FPT cung cấp thì vô tư. Còn các nơi khác thì không được, Mình cũng xài N95 và xin chia sẽ với bạn vấn đề trên.
Thân!

adware

vào củng chẳng có mobiletv đâu . C . Tự dưng lôi đâu ra cái 2pjc củ xì thế này
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.