• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Video đập hộp "em của iphone"

vndtdd

với cấu hình phần phần cứng có phần nhỉnh hơn iphone,
như camera 3.2, cpu 624mhz ,lớp vỏ ngoài bằng kim loại, loa to và âm thanh trong hơn,cảm ứng điện dung đa điểm có phần nhạy hơn cả iphone. tại sao chúng ta không thử xem đập hộp nó :
Video 1:
http://www.youtube.com/watch?v=4hIKfhUjDZQ&feature=related
Ngoài những tính năng nổi trội đó, các chức năng cơ bản khác vẫn có
không hề thiếu gì so với iphone như màn hình sáng nét, 16 triệu màu, g-sensor, bộ nhớ trong 16gb
và hộ trỡ tất cả kết nối.
Video 2:
http://www.youtube.com/watch?v=YgkgFQl7PHc

Chỉnh sửa cuối:

loitraitim490

Cũng bình thường, chả có gì mới mẻ hay đột phá. Kiểu này còn bám gót touch hd shay wm dài dài!!!

vndtdd

mình nghĩ mỗi hệ điều hành có ưu điểm của riêng nó,
chưa thể so sánh rõ ràng nên bạn cũng đừng vội kết luận loại nào "bám gót" loại nào như thế.Bạn cũng nên hiểu là hiện nay wm vẫn chưa hỗ trợ 16 triệu màu và cảm ứng đa điểm.

loitraitim490

mình nghĩ mỗi hệ điều hành có ưu điểm của riêng nó,
chưa thể so sánh rõ ràng nên bạn cũng đừng vội kết luận loại nào "bám gót" loại nào như thế.Bạn cũng nên hiểu là hiện nay wm vẫn chưa hỗ trợ 16 triệu màu và cảm ứng đa điểm.

Một tín đồ của WM cho nên có thể phát biểu hơi phiến diện! Sorry bạn!;)

iniuboo

MEIZU M8 mình đánh giá con này cao hơn iphone 1 tí:))
Khá nể đấy, vì apple sẵn sàng kiện bất kì thằng nào dám ăn cắp cái gì của mình
vậy mà lại bó tay với meizu m8, chứng tỏ phải có 1 cái gì đó rất rất đặc biệt, khi mà h đây meizu đã có kho ứng dụng riêng của mình;))

lonelyangle234

nháy iphone, phụ kiện cũng giống nữa. nhưng thấy nó cũng nhạy phết, chạy ừng dụng cũng nhanh nữa

Linh_t885

nếu nhìn kỹ ra thì không khác ji iphone. Lẽ ra đi sau thì nên có cái mới hơn chứ. đằng này dập khuân không có chút sáng tạo