• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin account xem tin trong 1tobao.com

Status
Không mở trả lời sau này.

MaDemCT

Mình muốn đọc tin trong 1ttobao.com nhưng không đọc được hết, Mình không đăng ký làm thành viên được,Mấy bạn Help mình với, cho mình sài chung acc để xem tin được không? Cho mình hỏi thêm ngoài 1tobao.com hổ trợ đọc tiếng việt cho Palm còn trang web nào tương tự không? Mình đang dùng Treo 650. Thank all.

MrTrung

Mình muốn đọc tin trong 1ttobao.com nhưng không đọc được hết, Mình không đăng ký làm thành viên được,Mấy bạn Help mình với, cho mình sài chung acc để xem tin được không? Cho mình hỏi thêm ngoài 1tobao.com hổ trợ đọc tiếng việt cho Palm còn trang web nào tương tự không? Mình đang dùng Treo 650. Thank all.

Trên diễn đàn tôi có giới thiệu font tiếng việt roài đó. Bạn lập Topic sai qui định lại còn kêu la là thế nào. Đã có chỗ cho bạn hỏi về phần mềm roài cơ mà.

dragonhk2005

Trên diễn đàn tôi có giới thiệu font tiếng việt roài đó. Bạn lập Topic sai qui định lại còn kêu la là thế nào. Đã có chỗ cho bạn hỏi về phần mềm roài cơ mà.

Vài lời góp ý chân thành(không phải lên mặt với ai cả) mong diễn đàn lớn mạnh: Đồng ý rằng người hỏi sai quy định về chuyện lập topic, nhưng các đàn anh cũng nên ăn nói cho nhã nhặn và ít nhất tỏ vẻ "hiếu khách" một chút, như thế mới cùng nhau phát triển được chứ, kiểu trả lời của anh bạn xem ra không ổn, làm người xem cảm thấy khó gần! Xin lỗi nếu có làm bạn MrTrung phật ý!

LuongQuang

Super V.I.P
Vâng, cám ơn bạn đã góp ý!

Nhưng với những thread gần 1 năm rồi bạn lôi lên chỉ nêu ý kiến vậy thì cũng không cần thiết đâu, hơn nữa MrTrung giờ cũng thôi ĐHV rồi! :-??

Status
Không mở trả lời sau này.