• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN BÁC PHẠM QUANG CHỈ GIÁO!

Status
Không mở trả lời sau này.

hailua883

CHÁU MỚI SỬ DỤNG ANDORID LẦN ĐẦU, VÀO DIỄN ĐÀN ĐỌC NHIỀU CÁI NÀO THÌ ROOT , TẠO GOLD CARD, RECOVERY, CHÀU KÔ HIỂU GÌ CẢ XIN BÁC CHỈ DẪN, RECOVERY LÀ GÌ ? LÀM RECOVERY ĐỂ LÀM GÌ?. TẠO GOLD CARD ĐỂ LÀM GÌ? ROOT THÌ CHÁU NÔM NA HIỂU LÀ HACK PHONE. VỚI XIN BÁC CHỈ CHÁU CÀI PHẦN MỀM LÊN THẺ NHỚ CHO HTC DESIRE, CHÁU CÀI VÀO MÁY KHÔNG HÀ, KÔ CÀI VÀO THẺ NHỚ ĐƯỢC. MÁY CỨ BÁO BỘ NHỚ ĐẦY HOÀI.

XIN CÁM ƠN BÁC

PhamQuang

Manager
CHÁU MỚI SỬ DỤNG ANDORID LẦN ĐẦU, VÀO DIỄN ĐÀN ĐỌC NHIỀU CÁI NÀO THÌ ROOT , TẠO GOLD CARD, RECOVERY, CHÀU KÔ HIỂU GÌ CẢ XIN BÁC CHỈ DẪN, RECOVERY LÀ GÌ ? LÀM RECOVERY ĐỂ LÀM GÌ?. TẠO GOLD CARD ĐỂ LÀM GÌ? ROOT THÌ CHÁU NÔM NA HIỂU LÀ HACK PHONE. VỚI XIN BÁC CHỈ CHÁU CÀI PHẦN MỀM LÊN THẺ NHỚ CHO HTC DESIRE, CHÁU CÀI VÀO MÁY KHÔNG HÀ, KÔ CÀI VÀO THẺ NHỚ ĐƯỢC. MÁY CỨ BÁO BỘ NHỚ ĐẦY HOÀI.
XIN CÁM ƠN BÁC

Trong khu vực này đã có rất đủ các kiến thức bjanjaaf, duy nhất điều bạn cần làm là hãy đọc tham khảo các bài viêt, sau đó vấn đề gì chưa hiểu thì hỏi để mọi người cùng thảo luận và giúp, tại sao cứ phải lập Topic riêng hỏi cụ thể 1 người vậy, bài post thì chữ gõ sai quy định, làm, hỏi thì cả loạt vấn đề,.... Sai như vậy ai mà giúp bạn được???

Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.