• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin bản rom tiếng Đức cho rx3715

vanthu

Các bác cho em xin rom tiếng đức cho rx3517, em tìm mãi mà không thấy, máy của em bị lỗi rom nhưng khi uprom tiếng anh thì không được.

vanthu

cảm ơn bác nhé, e down về rồi, để em thử xem đã, cài rom tiếng anh cùng phiên bản thì thấy toàn báo lỗi thôi...

vanthu

Kíu em với, em uprom cho ipaq rx3715 nhưng đến bước cuối cùng chuẩn bị uprom, máy chuyển sang chế độ bootload thì lại hiện bảng thông báo lỗi kết nối, mong các bác tư vấn dùm. Em dùng Windows 7.

hangdocpro2

chọt reset rồi đưa máy về chế độ bootloader uprom lại thôi bạn ạ,chưa chạy rom mà

vanthu

Mình chạy rom rồi, đầu tiên máy chạy bình thường, mình sync với máy tính, chạy file uprom thì nó báo các phiên bản rom và hỏi uprom, khi đến gần cuối uprom thì máy hp tự động chuyển sang chế độ bootloader nhưng trên máy tính thì không chạy được % nào cả rùi nó hiện thông báo như trên, mình nghĩ là khi máy hp ở chế độ bootloader nó không kết nối với máy tính được nữa.

vanthu

Cho mình hỏi máy rx3715 thì đưa về bootloader thế nào vậy bạn?Mà hình như khi đang ở chế độ bootloader mình chạy lại rom thì máy báo lỗi kết nối.

vanthu

Cảm ơn các bác nhiều nhé, em uprom được rồi, tuy vẫn còn thấy lỗi nhưng up thành công. Lần trước do em dùng window7 nên khi máy ở bootloader không up được.