• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin bộ font gốc của P990i

leethanh

chào cả nhà,
em mày mò, nghịch ngợm cách chuyển font chữ của P990i của bác Congvoi và bác Caohieu, bây giờ muốn chuyển lại font gốc mặc định của P990i
Bác nào có, share cho em với
thank very nhiều.:-??

Nguyen_Minh

chào cả nhà,
em mày mò, nghịch ngợm cách chuyển font chữ của P990i của bác Congvoi và bác Caohieu, bây giờ muốn chuyển lại font gốc mặc định của P990i
Bác nào có, share cho em với
thank very nhiều.:-??

Anh dùng SMp hay x plore vào ổ Z theo đường dẫn Z:\resource\fonts copy 4 font trong đó ra là ok

linhhon0007

cho tớ hỏi chút tơ mới reset lai thẻ nhớ giơ vào trang có tiếng việt toàn bị ô vuông thi sửa như thế nao đc hả bạn

Thẻ nhớ mà reset hé bạn?theo mình biết là chỉ format chứ đâu có reset đâu ta,bị ô vuông là do bạn thiếu fonts thôi mà,bạn chỉ cần chép Fonts của mọi người ở trên vào D/resource là được mà,nếu trong resource chưa có fonts thì bạn tạo ra hoặc chép cả thư mục Fonts(nếu có) vào resource là được à.bạn seach trên diễn đàn có bộ Fonts của bác Vnyelsea đó,chữ đậm và đọc được rất nhiều fonts chữ đó.chúc bạn tìm được fonts ưu thích!=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>