• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin đừng bỏ rơi SENSATION XE!

Status
Không mở trả lời sau này.

CongltCE

Hiện nay trên diễn đàn nói riêng cũng nhưng trên mạng nói chung, khi tìm kiếm chủ đề root htc sensation xe thì toàn tìm ra những mục chung chung. Nào là thảo luận sensation và sensation xe, sen xl chứ không có 1 mục riêng nào hướng dẫn cho only HTC SEN XE cả.
Tôi viết ra đây mong 1 tấm lòng nào đó có hiểu biết sâu rộng về cônng nghệ viết cho 1 bài hướng dẫn root con sen xe. Viết cụ thể như thế nào đó mà khi anh em vào làm theo hướng dẫn thì đừng có link đến chủ đề có dính dán đến loại máy khác như sen thường, hay sen xl. Tôi đã cố gắng làm theo các bài hướng dẫn cho sen thường, sen xl nhưng không thể nào root con sen xe của mình được.
Vậy xin các bác ra tay hiệp nghĩa thêm con sen xe 1 lần nhé.
chân thành cảm ơn và chúc sức khỏe/

blackdoor

Manager
Hiện nay trên diễn đàn nói riêng cũng nhưng trên mạng nói chung, khi tìm kiếm chủ đề root htc sensation xe thì toàn tìm ra những mục chung chung. Nào là thảo luận sensation và sensation xe, sen xl chứ không có 1 mục riêng nào hướng dẫn cho only HTC SEN XE cả.
Tôi viết ra đây mong 1 tấm lòng nào đó có hiểu biết sâu rộng về cônng nghệ viết cho 1 bài hướng dẫn root con sen xe. Viết cụ thể như thế nào đó mà khi anh em vào làm theo hướng dẫn thì đừng có link đến chủ đề có dính dán đến loại máy khác như sen thường, hay sen xl. Tôi đã cố gắng làm theo các bài hướng dẫn cho sen thường, sen xl nhưng không thể nào root con sen xe của mình được.
Vậy xin các bác ra tay hiệp nghĩa thêm con sen xe 1 lần nhé.
chân thành cảm ơn và chúc sức khỏe/

Hoàn toàn có thể làm theo hướng dẫn của Sensation cho Sensation XE, tôi vẫn làm được đó thôi.
Có thể phải xem thêm cả topic này:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...sation-XE-khi-s-off-bị-lỗi-failer-to-get-root
Về vấn đề ROOT máy, thiết nghĩ bác không cần thiết phải mở thêm topic thế này.

Status
Không mở trả lời sau này.