• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp HardSPL cho At&T Pure

lioncop

Em vừa đc cho 1 em AT&T Pure thấy trong mát ghi là HTC-ST6356 em đã thử mọi cách trong topic của diển đàn cho touch diamond 2 nhưng đều lổi ko nhận máy dù máy đang kết nối với Acticesync .Mong các bác giúp e với ạ

Máy em bên tay trái ạ nhìn giống diamond 2 nhưng hoan toan khác

hanoiwap

Super V.I.P
Em vừa đc cho 1 em AT&T Pure thấy trong mát ghi là HTC-ST6356 em đã thử mọi cách trong topic của diển đàn cho touch diamond 2 nhưng đều lổi ko nhận máy dù máy đang kết nối với Acticesync .Mong các bác giúp e với ạ

Máy em bên tay trái ạ nhìn giống diamond 2 nhưng hoan toan khác

@lioncop's PHONE
HTC PURE (ST6356)

HTC PURE (ST6356) for AT&T khác TD2 một chút.Còn HTC Warhawk for AT&T giống hệt TD2

*
Features & Specifications

The HTC PURE is designed to work on the 850/900/1800/1900 MHz GSM/GPRS/EDGE and 850/1900 MHz UMTS/HSDPA networks.(Không có HSDPA 900 / 2100 như vậy có thể không thu được 3G ở VN)

Multislot Configuration: EDGE Class 10/ GPRS Class 10
Operating System: Windows Mobile 6.5 Professional
Physical Characteristics:
* Device Size (L x W x D): 4.25 X 2.09 X .54 inches(107.9 x 53.1 x 13.7 mm)

* Device Weight: 4.15 oz.

* Screen Size: 480 X 800

* Interactive Getting Started Tutorial

* Getting Started Guide

* User Manual

* HTCs Site

* Customer Forums

* Device Security

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Dòng máy này có thông số rất giống với HTC Topaz, do vậy bạn hãy vào qua XDA tham khảo thêm xem có thể chạy được không.

lioncop

con của em mặt sau ghi là HTC Warhawk (ST6356) mặt trc có chử AT&T .Con này cấu hình y như TD2 nhưng CPU lại là A7201 tốc độ ngang nhau chạy Win gốc 6.5

lioncop

vậy cho e hỏi là rom gốc của n1o chắc up đc phaỉ ko ạ và down rom gốc ở đa76u ạ

PhamQuang

Manager

lioncop

vậy bản rom này là up đc àm ko cần hSPL phải ko ạ chú quang .sỏy tại e hơi gà tí ạ.à mà chú quang ơi con naỳ có rom 6.1 ko ạ tai e thít 6.1 hơn 6.5 ạ