• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hỏi về phần mềm khóa máy trên Android?

vuidoi

Các anh cho em hỏi có phần mềm hay làm cách nào mình khóa được máy ở màn hình khởi động không vậy ạ? Giống như khóa Bios trên PC ấy ạ!
. Các anh cho em hỏi có phần mềm nào có thể giấu các file trong card sau khi rút thẻ nhớ ra không ạ?
Nếu như em làm mất máy có cách nào để người lấy ko xem được phim ảnh ở trong máy không ạ?(hình như là bất khả thi)
Có phần mềm nào mà ấn sai Pass 3 lần nó xóa toàn bộ dữ liệu trong máy giống I Phone không ạ?(Iphone là 10 lần)
Có cách nào khóa Recovery lại mà dùng Pass mở ra được không ạ??
Em xin cảm ơn và chịu mọi phí tổn ạ!

vuidoi

Em hỏi khó qua hả các bác? Sao mấy tuần mà mọi người chưa giúp đỡ ,hay chém em vài phát vậy ạ? Nếu dùng máy di động mà vấn đề bảo mật không bảo đảm kiểu này chắc qua I Phone dùng cho chắc, mất máy cùng lắm chỉ tiếc tiền vài ba hôm,chứ để mất thông tin(ví dụ như hình người yêu không mặc áo... ) có khi còn bạc nửa đầu ấy chứ lại! Các bác cho em hỏi có cái điện Android nào chạy mà không có cần thẻ nhớ không ạ?

ennui

Xin hoi minh moi mua acer S100 dung he dieu hanh android nhung minh khong the nao ket noi giua android va PC duoc! Ban nao co the chi giup minh voi? Xin cam on nhieu!