• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn cài đặt các ứng dụng Samsung Galaxy nexus .

chutuan

Tớ mới mua em Galaxy nexus chạY android 4.0.1 đc vài ngày, chỉ moi cài đc vài ba tro chơi, yahoo, từ điển, google dich. giờ cài bàn phím tiếng việt nhưng ko dùng đc, mấy ứng dụng nhu skyper, weixin... down tren may tính về cho vao folde download và cả folde android nhung ko biet lam the nao để istall cho no chay dc, dùng cái HTC desire cho cái gì vao no cung chạy đc tuốt giờ dung cái android 4.0.1 này lớ ngớ quá. Pro nao dung qua android 4.0.1 chỉ giùm tớ với hay biết ở đâu có hướng dẫn sử dụng em này băng tiếng Viẹt thi càng tốt !
Tớ mới mang em này về dùng đc 2 ngày thì mất Wifi :(( ko biét do lỗi phần mềm hay phần cứng, đang định tự cài lại bản android 4.0 ko biết có khắc phuc đc lỗi mất Wifi ko :(?! và cũng chưa biết tìm bản 4.0 ở đâu quy trinh cài cắm ra sao , rất mong các bác bớt chút thời gian chỉ bảo giùm tớ > xin cam ơn va hậu tạ các bác !!!