• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn làm thế nào để qua mặt WPA!

hungdqk

Có bác nào có cách để hack được wifi mà có dùng WPA để bảo mật ko chỉ em với, quanh nhà em có 5,6 cái mang liền mà toàn dùng WPA thui các bác chỉ cho em với nhé

Tuan1412

Có bác nào có cách để hack được wifi mà có dùng WPA để bảo mật ko chỉ em với, quanh nhà em có 5,6 cái mang liền mà toàn dùng WPA thui các bác chỉ cho em với nhé

Cái này hay đấy em cũng đang cần cái này,:D,dùng wifi free của bọn hàng xón thích hơn:))

hungdqk

Ko fair là thích hơn mà là cái bọn đó nhà nó trả trọn gói rùi mà ko cho hàng xom dùng với cứ bắt hàng xóm fair trả tiền cho bưu điên cơ, sang thỏa thuận chia nhau trả tiền adsl cũng hông chịu các bác bảo có tức ko, Bác nào có cách chỉ cho anh em với mấy cái từ "hack wifi" tìm trên google mà trả tìm được cái gì cả. các bác giúp em với

O2XDAEXEC

Cái này coi bộ chưa có cách nào làm được cả,có những chương trình hỗ trợ tìm KEY nhưng phải dùng Laptop mở Wifi may ra,vì chương trình chỉ chạy được trên PC..Nhưng phải là người rành về hacker mới được,phức tạp lắm..

Tamock

Nói chung để hack wifi có lẽ cần thêm phần cứng, chứ không chỉ phần mềm. Đấy là nói về người không muốn mất tiền vào mạng.

Ko fair là thích hơn mà là cái bọn đó nhà nó trả trọn gói rùi mà ko cho hàng xom dùng với cứ bắt hàng xóm fair trả tiền cho bưu điên cơ, sang thỏa thuận chia nhau trả tiền adsl cũng hông chịu các bác bảo có tức ko, Bác nào có cách chỉ cho anh em với mấy cái từ "hack wifi" tìm trên google mà trả tìm được cái gì cả. các bác giúp em với

Nhưng cái này mình thấy buồn cười: Nếu bạn từng có ý định trả tiền thật ("thỏa thuận chia nhau tiền ADSL") thì tội gì phải làm thế:
Bưu điện hay Viettel hay FPT bao giờ cũng chia các gói cước ra thành mấy loại đắt rẻ khác nhau tùy theo băng thông/tốc độ. Ví dụ Viettel có Home A/B/C giá trọn gói từ 200->500k một tháng, tức là chênh lệch nhau rất nhiều. Muốn chia bớt tiền và giảm bớt tốc độ của mình thì chỉ việc mỗi người chọn riêng một gói re rẻ có phải tốt hơn là chung chạ với nhau không? Có đường truyền riêng, có hợp đồng riêng, có quyền khiếu nại riêng mà chi phí thì vẫn được chia ra. Lại còn hợp pháp nữa.

Đứng về phía bác kia: trả tiền trọn gói dùng khỏi phải nghĩ, nhưng mà có thằng ngồi chình ình trong nhà khó chịu bỏ mịa đi ấy chứ, nếu là tớ thì tớ cũng thế thôi. Cùng Network chẳ biết cái thằng bỏ mịa kia có định chui vào máy mình không nữa :) Lại còn giảm băng thông, giờ cao điểm muốn xem cái trailer cũng cà giật thì ai mà chịu được :)

Việt Nam chưa có tiền lệ, nhưng ở Sing thậm chí Wifi Private không để Pass mà bác nhảy vào nó ra thế này:
http://vietnamnet.vn/cntt/2007/03/677402/
Vấn để chỉ là thời gian thôi :D