• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẫn sử dụng DivX cho C720w

Rongcon

T down bản DivX trên chỗ tổng hợp phần mềm về, khi cài vào máy thì ok. Nhưng tớ ko tìm được chỗ nào để scan device để lấy thêm clip mới cho vào list( đọc hướng dẫn của nó thì như vậy) thậm chí, tớ copy sang cả thư mục video bên bộ nhớ máy, nó cũng ko tìm ra mặc dù có 2 cái demo ở bên đấy?

kiet_xu

Mình sử dụng vẫn thấy bình thường. Bạn thử vào thư mục bằng resco explorer, chọn file avi cần mở, nhấn menu, chọn open with..., sau đó chọn DivX. Nếu bạn vẫn không thể sử dụng được DivX thì có thể sử dụng các soft khác như smartmovie, TCPMP Player, Core player...

nhuthai

mình cũng o sử dụng được, mở vào là nó tự tắt ko tìm được file avi mặc dù đã làm mọi cách.pro nào biết chỉ dùm .thank nhiều

Namcd

Mình đã cài Phần mềm DivX vào máy rồi. Xin hướng dẫn sử dụng chương trình phần mềm DivX

echvang

Tui đang muốn tìm cái này, nhưng chưa tìm thấy để chạy thử,
Bạn chỉ cho tui chỗ để down về nhé!