• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin nhạc hoà tấu guitar Việt Nam

tubagiadinh

Các bạn có nhạc hoà tấu giutar Việt Nam đuôi wav cho mình xin với(dung lượng nhỏ thôi,mình nghe trên DĐ)Có thể thì cho mình nhiều bài càng tốt.Cám ơn tất cả các bạn nhiều lắm

TruongHan

Super V.I.P
hòa tấu thì mênh mông,bạn chỉ cần lên google search là nhiều.Thường search "hoa tau guitar" hay "tran manh tuan" la tha hồ mà down,có thể corvert theo định dạng bạn muốn

tubagiadinh

hòa tấu thì mênh mông,bạn chỉ cần lên google search là nhiều.Thường search "hoa tau guitar" hay "tran manh tuan" la tha hồ mà down,có thể corvert theo định dạng bạn muốn

Mình có tìm rồi nhưng toàn là mp3 và các định dạng khác.mình covert ra wav nhưng dung lượng rất lớn 40-50M,bạn có cách nào làm cho dung lượng nhỏ lại chỉ mình với .cám ơn bạn nhiều lắm