• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin rom WM 2005 gốc của O2s (T-Mobile) !

khanh75

Ai có bản rom gốc 2005 của máy O2s (t-moblie) cho mình xin với hoặc link để down cũng được. Thaxxxxxx

squall14

mình đặt tên cho nó là Vị cứu tinh đấy, nếu uprom lỗi tùm lum thì up lại cái này là ngon ngay

bkvn46

Sao phải dùng lại WM2005 làm gì bạn..bản PDAViet1.4 (WM2006) dùng mượt lắm mà..giao diện thân thiện, cool, nhiều soft hay...dùng thử xem sao..
mỗi tội hơi tốn pin một chút thôi :p...
Mình cũng có mấy bản WM2005 nhưng chẳng hiểu có bản gốc hay không..:D

khanh75

Sao phải dùng lại WM2005 làm gì bạn..bản PDAViet1.4 (WM2006) dùng mượt lắm mà..giao diện thân thiện, cool, nhiều soft hay...dùng thử xem sao..
mỗi tội hơi tốn pin một chút thôi :p...
Mình cũng có mấy bản WM2005 nhưng chẳng hiểu có bản gốc hay không..:D

Để dự phòng ấy mà bạn, lỡ có up rom nào bị lỗi thì còn có bản gốc để cứu :D

@squall14: link rapid mình ko down được bạn ơi, có thể thì up lên host khác dùm đi bạn

beconxinh

squall14, bạn up room đó là room wm05 gốc cho o2mini S đúng ko?
Hỏi lại cho chắc ấy mà. Mà rapidshare mình down cũng ko được bạn ơi.

A

awase

Guest
các bác cho hỏi có ROM gốc của T-Mobile không??? em dang rất cần vì con của em dang up thi bi die roi, huhhu

binhlerhm

các bác cho hỏi có ROM gốc của T-Mobile không??? em dang rất cần vì con của em dang up thi bi die roi, huhhu

ROM gốc của T-Mobile
http://rapidshare.com/files/17611929/RUU_TMobile_US_226102_22610105_022511_WWE_Ship.exe.html
nếu không download được trên rapid thì nên tải bản rom CID loked 1.1 này , không cần rom gốc , bạn có thể flash bản rom wm5 này cho cả 2 dòng chip G3 G4 ( T-Mobile, miniS, Cingular, Qtek ) .
http://fenix.metronet.cz/johnny/download/ROM 1.1 CID-locked edition by ppctuning.org.exe

blackbaby

Cuối cùng đã tìm được rom gốc cho 02S (T-Mobile) rồi, phèo !!!
Anh em nào cần thì Download về mà dùng nhé

Link này không down được, bác up lại lên server khác được không? Em cũng đang tìm cái này mà ko được.