• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin tư vấn về Acer beTouch E110

nam470

Mình đang có ý định mua lại cây Acer E110 vì muốn khám phá hđh Androi. Nhìn sơ bộ thì máy có một vài khuyết điểm như thiếu wifi, ko có đa điểm và dùng phiên bản 1.5. Ngoài những yếu tố đó thì ko có vấn đề gì.
Vậy mong các bạn tư vấn về cây này với nhé. Cảm ơn nhiều :-?:-?:-?

nghia3010

Chào bạn, mình có lời khuyên dành cho bạn thế này. Mình đã xài con này rồi, lúc đầu thì thấy nó cũng tàm tạm nhưng càng dùng càng thấy nó chán. Thiếu wifi đã là 1 điểm trừ khó chấp nhận được của nó, lại không đa điểm và chỉ là cảm ứng điện trở cộng với 1 màn hình quá nhỏ chỉ có 2.8' mà thôi nên rất nhiều ứng dụng của android không chạy được. HĐH thì lại là 1.5 khá là cũ rồi và hình như là không thể up rom lên 2.1 được. Theo ý kiến của mình thì là vậy và mình có lời khuyên nếu bạn muốn thử trải nghiệm vs android thì bạn xài thử con này:
http://www.thegioididong.com/sieu-t...-pham-42-16-23034-khu-vuc-13,wellcom-a88.aspx
Mình đang xài và dùng rất thích, tuy rằng cái tên của nó nói ra thì chẳng ai biết, nhưng đảm bảo với bạn nó chạy android không đến nỗi nào, chơi game sướng và có thể up rom lên 2.1 được. và hiện tại thì TGDĐ đang giảm giá nó từ 5tr -> 3tr4 giá hấp dẫn hơn nhiều so với e110 là 4tr

nam470

Cảm ơn ý kiến của bạn.
Vậy mình sẽ ko mua cây Acer này nữa. Đã thank bạn nhé