• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xMaps3D - ỨNG DỤNG XEM BẢN ĐỒ CHO WP7

DucLong

Super V.I.P
xMaps3D là một ứng dụng bản đồ 3D. Nó cho phép bạn quan sát bản đồ bao gồm độ cao và địa hình. Bạn có thể zoom in / out, xoay và nghiêng bản đồ 3D. xMaps3D sử dụng dữ liệu bản đồ trên toàn thế giới từ openstreetmaps.org trên điện thoại của bạn.
Có thể sử dụng xMaps3D để tìm kiếm một điểm đến sắp tới bạn dự định đến hay chuẩn bị lộ trình cho chuyến đi bằng xe hơi hay đi bộ. Bạn cũng có thể đánh dấu những nơi yêu thích của bạn. Với GPX Recorder bạn có thể ghi một bản nhạc và nghe lại nó. xMaps3D là một ứng dụng lý tưởng phục vụ bạn trong những chuyến đi bộ, đi du lịch bằng xe hơi hoặc đi xe đạp.

link tải: http://tom.x-files.lv/wp7/xMaps3D.xap

Lưu ý: ứng dụng này do AVD MOD Tom_codon Crack, nếu các bạn giới thiệu cho mọi người sử dụng xin hãy giới thiệu link gốc của PDAVIET.

myGenio

thank bác Tom thật nhiều ha. vì e hay đi lại trên otô ở xứ xở lớn nhất hành tinh.

especen

Có bác nào tải được soft này về rồi thì up lên đâu đó cho em xin với. Thanks!