• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xmod v2.0 EN fixed compatible with X-plore 1.43 by DzungKTS

dung1291985

Xmod v2.0 EN by Kojiro
Đóng gói và sửa lỗi tương thích với bản X-plore 1.43 mới nhất bởi DzungKTS
Sửa lỗi: Bad text (0,3)3

Phần mềm rất tiện lợi dùng để thay đổi nhanh chóng skin cho X-plore, bao gồm 16 bản mod skins các kiểu có thể xem trước!

Cập nhật:
- Mục test your mod
- Mục About

Download : 2mb
Mã:
http://www.4shared.com/file/z8xVsiZa/X-Modsv20_Fixed_by_DzungKTS.html

dung1291985

Chuẩn dùng chung icon Caominh ah,nhưng bản 1.43 có add thêm 1 ngôn ngữ nên hiển nhiên file data.dta sẽ khác data bản 1.42. Hơn nữa mình chỉnh sửa trực tiếp data từ bản dịch En của anh Kojiro mới post.. Thứ 2,đây là bản En,chứ ko fải Việt hóa. Dù gì mình nghĩ mình ko làm công việc thừa phải ko vothien?

kp_enter

Chuẩn dùng chung icon Caominh ah,nhưng bản 1.43 có add thêm 1 ngôn ngữ nên hiển nhiên file data.dta sẽ khác data bản 1.42. Hơn nữa mình chỉnh sửa trực tiếp data từ bản dịch En của anh Kojiro mới post.. Thứ 2,đây là bản En,chứ ko fải Việt hóa. Dù gì mình nghĩ mình ko làm công việc thừa phải ko vothien?

càng nhiều lựa chọn thì càng tốt chứ sao lại thừa :)) đâu phải ngẫu nhiên mà mọi người đặt biệt danh là Dũng "tàu" :p

Bản chất của pm Xmod v2.0 là thay đổi mấy cái Data.dta thôi chứ có khác về Code đâu mà thừa với thiếu bác Dũng;;). Không cần cái Xmod v2.0 thì vothien dùng X-plore hay bất kỳ trình quản lý nào đó chép đè 1 đống Dta là xong thôi chứ có khó gì.

Phần mếm này dành cho mấy cụ ít vọc hệ thống, lười vận động trí não thôi\-/

dung1291985

Muốn nói chuyện hay với đồng chí kể ra cũng khó nhỉ ..code chẳng thừa thiếu nhưng cái data.dta nó thiếu thừa ạ,bản cũ và bản mới không dùng chung được nên mới sinh ra phải sửa ạ. À vâng thì ai chẳng biết không cần p.mềm này thì vẫn thay đổi thủ công đc..nhưg thế phần mềm nó sinh ra để làm gì hả bác,chẳng phải một tác dụng mà nó đem lại là giúp tiết kiệm thời gian sao,hay bác với em thi,e dùng p.m này,bác chép thủ công nhé,xem ai đổi skin nhanh hơn nào?? Giờ có khái niệm "mấy cụ ít vọc hệ thống,lười vận động trí não" nữa cơ à? Chẳng biết bác ám chỉ ai,tài cán bác đc bao nhiêu nhưng xem chừng rất tự cao rồi đấy :)) chẳng biết bác Việt hóa rồi bác có dùng nó ko,nhưng em thấy hay,tiện lợi,đỡ mất t.gian thì em dùng ạ,cứ cho là e lười vận động trí não đi bác..nhưg chưa biết là ai hon ai đâu ạ :))

Muốn nói chuyện hay với đồng chí kể ra cũng khó nhỉ ..code chẳng thừa thiếu nhưng cái data.dta nó thiếu thừa ạ,bản cũ và bản mới không dùng chung được nên mới sinh ra phải sửa ạ. À vâng thì ai chẳng biết không cần p.mềm này thì vẫn thay đổi thủ công đc..nhưg thế phần mềm nó sinh ra để làm gì hả bác,chẳng phải một tác dụng mà nó đem lại là giúp tiết kiệm thời gian sao,hay bác với em thi,e dùng p.m này,bác chép thủ công nhé,xem ai đổi skin nhanh hơn nào?? Giờ có khái niệm "mấy cụ ít vọc hệ thống,lười vận động trí não" nữa cơ à? Chẳng biết bác ám chỉ ai,tài cán bác đc bao nhiêu nhưng xem chừng rất tự cao rồi đấy :)) chẳng biết bác Việt hóa rồi bác có dùng nó ko,nhưng em thấy hay,tiện lợi,đỡ mất t.gian thì em dùng ạ,cứ cho là e lười vận động trí não đi bác..nhưg chưa biết là ai hon ai đâu ạ :))

Mọi thứ thì em xin thua thua bác. Nhưng cái gì em biết là chia sẻ tất. Không như nhiều người dấu làm của. Thôi không tranh luận trên đây làm mất hòa khí

Thanks bác đã chia sẻ và xin lỗi bác coi như chưa có gì xảy ra:p

dung1291985

Mình cũng vậy,giờ bận làm nên ít tham gia đc thôi,Chẳng ai thắng hay thua cả,có thế này mới hiểu đc nhau.. có gì tranh luận thì pm riêng bác nhé ko loãng chủ đề,nhờ caominh del hộ mình nghen.

same

anh cho em hỏi cai xmod 2.0 thi co dùng được cho phiên bản 1.42 ko ạ?

phuong241089

Xmod v2.0 EN by Kojiro
Đóng gói và sửa lỗi tương thích với bản X-plore 1.43 mới nhất bởi DzungKTS
Sửa lỗi: Bad text (0,3)3

Phần mềm rất tiện lợi dùng để thay đổi nhanh chóng skin cho X-plore, bao gồm 16 bản mod skins các kiểu có thể xem trước!

Cập nhật:
- Mục test your mod
- Mục About

Download : 2mb
Mã:
http://www.4shared.com/file/z8xVsiZa/X-Modsv20_Fixed_by_DzungKTS.html

bạn ơi bạn làm ơn cho mình xin cái font trong hình của bạn nha,cái font đó nhìn đẹp wa hihi