• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xoay ngang màn hình cho 7610

Status
Không mở trả lời sau này.

banhbao

mình đang xài con n7610,vọc cũng thấy hay hay!nghe nói 7610 có thể xoay ngang màn hình khi đọc truyện hay lướt web?????các bác ai có pm này thì cho em thỉnh giáo nha.em cảm ơn trước

Rose_killer

bác này làm như 7610 như PPC ấy nhỉ? e chưa nghe nói có phần mềm nào như thế cả cho 7610 ko cả.. Hình như N95 có thì phải..còn đọc truyện hay xem film có xoay ngang đc hay ko là do cái phần mềm đọc truyện hay xem film đấy có tính năng xem Landscape hay ko thôi...

hut_mit

dòng os9 mới có bạn à theo mình được biết thì là vậy ,

Anhtoitb

Mình cũng chưa từng xoay ngang được màn hình của 7610. Đọc hết cả bao nhiêu truyện mà cũng vẫn đọc màn hình đứng không à!

betiteo

mobi reader có thể xoay ngang dc màn hình đọc truyện đó, mình đã thử ròi

Thuannt8x

Để xoay ngang màn hình khi đọc truyện bác cài mobi reader nhấn phím # sẽ xoay đc 4 hướng. xem phim thì dùng smart movie cũng xoay đc 4 hướng (nếu *.avi ko nén thì có thể phóng to thu nhỏ = fim số 6)

coinguondng

Mình cũng chưa từng xoay ngang được màn hình của 7610. Đọc hết cả bao nhiêu truyện mà cũng vẫn đọc màn hình đứng không à!

nếu bạn dùng repligo thì bấm option>rotation hoặc bấm # thì màn hình sẽ xoay đấy

thanhlongnet

lướt web thì dùng OperaMini rùi chuyển qua xem ngang là đc còn đọc tin nhắn thì chưa biết

MinhThang

Manager
nếu duyệt web bạn dùng opera mini 4.2 cũng có chế độ lanscape cóp thể xoay ngang màn hình khi duyệt web. Mình đã thử rồi và thành công trên 7610. Chúc bạn vui vẻ!

Bài cũ năm ngoái mà còn lôi ra trả lời à! Lock Topic!

Status
Không mở trả lời sau này.