• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XÓM NHIẾP ẢNH - PDAVIET

tinh_la_gi

Administrator
Rất nhiều cuộc thi - nhiều ý tưởng về vấn đề này! Nhưng không liên tục và củng không thống nhất ngay từ đâu!

Nay TLG lập topic này để anh em PV chúng ta có nơi để chia sẽ những hình chụp được từ chiếc mobile thân yêu của mình

+ Có thể đó là 1 phút xuất thần
+ Có thể đó là 1 tấm về gia đình đang hạnh phúc
+ Có thể đó là 1 cảnh chia tay đầy nước mắt
+ Có thể đó là 1 con vật cưng của bạn
+ Có thề đó là 1 quê hương 1 hoài niệm của bạn
+ V.v.....

TLG nhấn mạnh đây không phải là 1 cuộc thi hay thành lập bang hội gì cả, đơn thuần là 1 topic để anh em "nghiện mobile" trên PV cùng chia sẽ những tấm hình kỷ niệm hay thú vị mà anh em "chọp" được

Yêu cầu:
+ Hình ảnh không resize - edit = giử nguyên bản gốc
+ Ghi chú mobile gì đã tạo nên bức ảnh "thần kỳ" đó
+ Bình luận - chú thích cho tấm ảnh nếu thích

(Giúp anh em khác có thể so sánh chất lượng hình chụp của các mobile khi cần thiết)

Các hình ảnh xxx không phù hợp với thuần phong mỹ tục VN, có liên quan chính tri .v.v. sẽ bị xóa mà không thông báo.

Than^.

tinh_la_gi

Administrator
Làm 1 phát đầu với con w800 của nhỏ em gái..chụp cách đây 3 năm gòi !!

tinh_la_gi

Administrator
Cách đây 3 năm gòi..giờ nó cao hơn chút và anh củng đúi hơn chút gòi, hẻm dzám leo thế nửa đâu ;;)

nouvu2372

Cái nì đc lấy ra từ em 5200

Còn N95 8Gb

Nhưng sao vẫn thấy 5200 "nét" hơn

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Bạn gái nouvu2372 xin vô đổi... kute quá ... tội cho con N95 chụp nơi thiếu sáng nên bị khép tội chụp xấu ..
Lúc trước mượn con N95 của Kojiro chụp thử thấy chất lắm mà !!

tinh_la_gi

Administrator
Anh Thắng chụp bằng N92 hay con gì mà sao vở hình dzử thế anh ?! Lười tải hình về xem thông tin quá

YueFang

Mình rất thích những phong trào kiểu này :)

Motorola ROKR E6
My corner by iPhone 2G :D

Chuẩn bị sắp có ca nhạc ở trường, làm hoành tráng, có cả máy quét để phòng mang hung khí, cứ như có ngôi sao ấy =))

tinh_la_gi

Administrator
Đường Hoa Nguyễn Huệ ... tết định đi mà thấy ở Quê đẹp hơn nên thôi :)