• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XP on S60v3 - Biến giao diện mobile thành giao diện XP.

se7enjang87

Mình đang xài Flash 5.45, đã cài XP_theme nhưng click vào thì máy báo: Unable to open.File corrupted " các pro hép mi @.@! Mình đang xài Ê65 hức

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang xài Flash 5.45, đã cài XP_theme nhưng click vào thì máy báo: Unable to open.File corrupted " các pro hép mi @.@! Mình đang xài Ê65 hức

Flash 5.45 là cái gì thế bạn, theo mình biết thì mới có đến bản 3.1 thôi, nhưng PM này thì chỉ cần 2.1 là chạy được rồi.

se7enjang87

Flash 5.45 là cái gì thế bạn, theo mình biết thì mới có đến bản 3.1 thôi, nhưng PM này thì chỉ cần 2.1 là chạy được rồi.

Ừh mình cài bản 2.1 của jiu vào thì máy báo thay thế bản có tên 5.45 nên mình nghĩ nó là bản 5.45 ^_^! Còn mình mà cứ replace thì nó báo can't delete file >.<

Chỉnh sửa cuối:

Ngocmung52

Nếu shortcut có thể sử dụng dc thì hay quá anh kojiro nhỉ? Em nhớ có 1 bài viết về cách đưa khá nhiều shortcut ra màn hình,nếu 2 chương trình này kết hợp được thì hay quá .

demxuanthu

Mh down file best_xp_theme.... Chạy đến 600kb thì ko down đc nữa. Thử 10lần..down bg UC. Ai cho mh link khác đc ko?

Kojiro

Super V.I.P
Nếu shortcut có thể sử dụng dc thì hay quá anh kojiro nhỉ? Em nhớ có 1 bài viết về cách đưa khá nhiều shortcut ra màn hình,nếu 2 chương trình này kết hợp được thì hay quá .

Em nhớ nó là PM gì ko? handyshell?

Mh down file best_xp_theme.... Chạy đến 600kb thì ko down đc nữa. Thử 10lần..down bg UC. Ai cho mh link khác đc ko?

Down bằng PC đi bạn.

ninhhot

E cài dc vào dc giông như ở hình #1 nhưng khi nhấn vào nhưng thư mục ở đó thì nó k có tác dụng gì hết.nó cứ đứng yên.