• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.30 Full Việt hóa Bởi SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

kanvicofbon

Tested okie in N82 v30. Nhưng có điều, em xem sơ bộ có thấy 1 lỗi nho nhỏ là trong phần cài đặt ý, chỗ "Xem hình ảnh nằm ngang" thì chữ ngang lại thành chữ nagng.:p Nhưng phải công nhận 1 điều, very nice!

langthang0910

Ô mai gút ...........

Bản 1.30 Full kìa =D>
Bà con đâu down nhanh >:)

langthang0910

Full đó bạn Down nhanh kẻo Link ngủ là mất cơ hội đó.:D
Iem iem là iem cứ thanks xong là ấn vô cái download luôn, nóng hổi là ngon nhất :)):)):)):)):)):))
Mà pác cứ trêu iem, link của PDAViet chết sao nổi

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Full đó bạn Down nhanh kẻo Link ngủ là mất cơ hội đó.:D
A dùng đc chưa a Thắng.E dùng đến 8h29p 30s sáng nay thì quang tèo.Đã gỡ ra và cài lại bản 1.22 không cần cài 1.15 trc :D

MinhThang

Manager
A dùng đc chưa a Thắng.E dùng đến 8h29p 30s sáng nay thì quang tèo.Đã gỡ ra và cài lại bản 1.22 không cần cài 1.15 trc :D

Tính anh thích đồ cổ nên không phải khổ,:D 1.22 sài không được à, chưa gì đã lên đời, cứ để anh em trai trẻ đi trước đã.:)):)):)):))

Caominh171

Hic...ảnh trong cái thông tin X-plore có chữ PDAViet, rõ ràng cái hình đó mình cất công làm bằng Photophop,.. bác binhoc edit lại chềnh ềnh cái tên của mình, kỳ thế nhỉ :-??

P/S: 1 bug: trong cài đặt... xem hình ảnh nằm ngang, lại ghi là nagng :D

Em ko cố ý đâu, tại cũng định edit lại 1 cái như anh nhưng làm biếng nên...
Sr anh Dũng nhìu, để em edit lại bài.

q630666

Tính anh thích đồ cổ nên không phải khổ,:D 1.22 sài không được à, chưa gì đã lên đời, cứ để anh em trai trẻ đi trước đã.:)):)):)):))

Oằm Oằm.Định gạ gẫm cài vào rồi lỗi rồi tự Fix lỗi cho a em ma ko xong :))

nguyenphuocho

Hiện Xplore 1.30 Full 100% Việt hóa Bởi SymPViet đang bị lỗi nhé.

Nếu ai muốn biết lỗi gì thì làm như sau:
- Vào chương trình\Ấn Menu\Tools\Program update. Sau đó bỏ dấu check tại Automatic update.
- Thoát ra, sau đó vô lại thử xem....

thanha1969

Bạn hack phone theo kiểu nào.????Nếu theo Hellox làm theo mình nhé.Thứ nhất gỡ bỏ bản Xplore 1.30 đi.
vào roompatcher > Patch > Aplly cái Open4all
cài lại bản Xplore 1.22 cài xong vào xplore 1 lần rồi thoát ra.
gỡ bỏ bản 1.22 rồi cài bản 1.30 vào là dùng ok.
Mình cũng N81 nè đang chạy tit.
Chú ý cho những bạn cài 1.30 lần đầu tiên:ngay từ đầu cài đặt Xplore 1.30 các bạn hãy bật Open4all lên.Nếu các bạn không bật Open4all thì chỉ xem được các sys private nhưng không chỉnh sửa được nhưng nếu các bạn bật Open4all sau khi cài đặt Xplore thì sẽ bị tình trạng không vào được Xplore(mình cũng đã bị)và nếu đã trót cài Xplore1.30 mà không bật Open4all thì làm theo cách trên của mình là lại xài ngon.
Đúng thật cài lại 1.22 rồi gỡ bỏ, sau đó cài lại 1.30 lại thì ngon lành rồi!

Kojiro

Super V.I.P
Hiện Xplore 1.30 Full 100% Việt hóa Bởi SymPViet đang bị lỗi nhé.

Nếu ai muốn biết lỗi gì thì làm như sau:
- Vào chương trình\Ấn Menu\Tools\Program update. Sau đó bỏ dấu check tại Automatic update.
- Thoát ra, sau đó vô lại thử xem....

Hồ check bản tiếng Anh thử nhé!

nguyenphuocho

Bản tiếng Anh thì ko có vấn đề gì rồi. Cái này do phần đóng gói tiếng Việt của bạn đấy

2356

Đã làm như bạn nói, ko thấy lỗi gì cả :-?

Mình đã test trên N95 8GB, theo mình thì bản này có lỗi :( Sau khi dùng được 1 số lần thì ấn vào Xplore nó sẽ tự thoát ra, dù có khởi động lại máy đi nữa thì cũng chả khác gì, nếu muốn dùng lại 1.30VH này thì mình phải cài lại 1.22 bỏ nó đi sau đó lại phải cài lại 1.30, nhưng cũng dùng được 1 thời gian ngắn nó bị lỗi như trên.
Trong sử dụng thì mình thấy có 2 lỗi:
1 lỗi nhỏ là chữ "ngang" có lẽ do lúc dịch tác giải óanh sai chính tả :D
2 là nút "pen" của N95 hok hoạt động được trong bản 1.30, trong khi 1.22 nút "pen" sài vi vu.

Status
Không mở trả lời sau này.