• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.30 Full Việt hóa Bởi SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

isym

Apply cái rompatch rồi bác à. Mà bác kia y như mình kìa, cài cái sm 4.10 xong hình như là thằng xplore nó teo đó. :(

q630666

Có 1 mẹo nhỏ dành cho các bạn cài xong bị văng ra này.Khi ta cài dùng đc 1 thời gian thì bị văng ra.Đừng lo lắng :)).Xóa đi cài 1.22 sau đó xóa 1.22 và tắt cái Pacth 4All đi.Cài lại bản 1.30 mà các bạn bị văng vừa nãy ý.Xong vào lại mở cái 4All ra.X-plore 1.30 thân yêu của chúng ta lại chạy phà phà.Đã thử nghiệm trên máy N95 của mình.Chúc các em yêu thành công rực rỡ :))

PS:Hnay mình phởn qua.Con bồ nó mới thả cửa :))

JuRay-Duan

Ầy, X-ploer 1.3 này có bản nào dành cho S60v2 chưa các pác, nhìn thèm quá :(
p/s: sao cái SMmovie 4.01 e cài trên N70 sao kô thấy có tập tin demo.avi nhỉ, chỉ có mỗi cái SMloader.avi thui..

CongVoi

Super V.I.P
Ầy, X-ploer 1.3 này có bản nào dành cho S60v2 chưa các pác, nhìn thèm quá :(
p/s: sao cái SMmovie 4.01 e cài trên N70 sao kô thấy có tập tin demo.avi nhỉ, chỉ có mỗi cái SMloader.avi thui..

Chưa có đâu bạn :(

orbatGTA

Trời ơi em lại bị như mấy bác rùi. Tự dưng ko vào được X-plore đc nữa ? Làm sao bây giờ ? Máy mình chỉ có mỗi cái X-plore v1.30 thui mà !

CongVoi

Super V.I.P
Trời ơi em lại bị như mấy bác rùi. Tự dưng ko vào được X-plore đc nữa ? Làm sao bây giờ ? Máy mình chỉ có mỗi cái X-plore v1.30 thui mà !

Có 1 mẹo nhỏ dành cho các bạn cài xong bị văng ra này.Khi ta cài dùng đc 1 thời gian thì bị văng ra.Đừng lo lắng :)).Xóa đi cài 1.22 sau đó xóa 1.22 và tắt cái Pacth 4All đi.Cài lại bản 1.30 mà các bạn bị văng vừa nãy ý.Xong vào lại mở cái 4All ra.X-plore 1.30 thân yêu của chúng ta lại chạy phà phà.Đã thử nghiệm trên máy N95 của mình.Chúc các em yêu thành công rực rỡ :))

PS:Hnay mình phởn qua.Con bồ nó mới thả cửa :))

Đọc bài này nhé!!!;)

dangduc

Bác convoi có bít sao mà việt hóa SmartMovie mà nó cứ lỗi font ko ? Em chọn bảng mã Unicode tổ hợp với Unicode dựng sẵn mà vẫn cứ lỗi, em ko bít sao nữua

CongVoi

Super V.I.P
Bác convoi có bít sao mà việt hóa SmartMovie mà nó cứ lỗi font ko ? Em chọn bảng mã Unicode tổ hợp với Unicode dựng sẵn mà vẫn cứ lỗi, em ko bít sao nữua

Đã có bản VH rồi mà.Bạn VH nữa làm chi trời!!!

kiamino

Em chào các bác ! Hiện em đã cài thành công bản Xplore v1.3 việt hóa , máy em đang dùng là nokis N91 thường đã hack và up lên FW mới nhất , máy đã hỗ trợ đọc đc tin nhắn bằng tiếng việt , không hiểu tại sao mà bản việt hóa naòy em cài vào lvaf chon ngon ngữ tiếng Việt thì toàn lên dấu hỏi ? các bác có thể hướng dẫn cách khác phuịc cho em đc không ạ , cảm ơn các bác nhiều !

troly

Well-Known Member
Em chào các bác ! Hiện em đã cài thành công bản Xplore v1.3 việt hóa , máy em đang dùng là nokis N91 thường đã hack và up lên FW mới nhất , máy đã hỗ trợ đọc đc tin nhắn bằng tiếng việt , không hiểu tại sao mà bản việt hóa naòy em cài vào lvaf chon ngon ngữ tiếng Việt thì toàn lên dấu hỏi ? các bác có thể hướng dẫn cách khác phuịc cho em đc không ạ , cảm ơn các bác nhiều !

Bạn đã chưa đọc kỷ phần hướng dẫn rồi. Bạn vào chương trình/công cụ/thông tin/ ở đây bạn bấm 800 tự khắc nó sẻ hiện đủ TV có dấu ho bạn.

khicon128

Pà con thưởng thức nhé
1. XPlore 1.30 VH
2. SM 4.10 ..... ngậm ngùi bản Eng:D

Bắt quả tang máy bác chứa phim xxx nhé:D...alo công an phường phải ko?1...2...3=D>

P/S:Mình đã cài vào con N73 rùi xài rất good và hiện giờ chưa thấy lỗi gì hết;)Thank bác nhiều!

dung1291985

Quyết định cuối cùng: Quay lại với bản 1.22 :)) :)) :)) :)) :))
Chúc ae vui vẻ >:)
Giống mình, và sáng suốt tính đến thời điểm hiện tại:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=43105

Nếu đọc hết topic thì chắc bạn nào cung xài đc.Tội gì phải dow xuống 1.22 cho khổ. Sao phải xoắn =))

Đọc hết, đọc tất cả các 4rum nước ngoài cả, đây là lỗi chung, có cài lại chỉ chữa cháy đc 1 thời gian nhất định, rồi lại bị thế, lỗi của phần mềm, đành đợi bản chuẩn b-)

Status
Không mở trả lời sau này.