• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 1.30 Full Việt hóa Bởi SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

langthang0910

Giống mình, và sáng suốt tính đến thời điểm hiện tại:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=43105
Thanks pác đã đồng cảm ;)
Test cho biết thôi, còn dùng thì cái nào chuẩn ta dùng, đỡ mất time và công sức suy nghĩ :)):)):)):))
Nhưng phải tóm lại 1 câu là đội ngũ anh em trong SymPViet nhiệt tình thật, quá nhiệt tình luôn và luôn tiên phong. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
=D>=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Thanks pác đã đồng cảm ;)
Test cho biết thôi, còn dùng thì cái nào chuẩn ta dùng, đỡ mất time và công sức suy nghĩ :)):)):)):))
Nhưng phải tóm lại 1 câu là đội ngũ anh em trong SymPViet nhiệt tình thật, quá nhiệt tình luôn và luôn tiên phong. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
=D>=D>=D>=D>

Lúc nào Die thì hay >:)>:) .Mình dùng từ lúc mới ra tới giừ.Mà vẫn chưa bị hiện tượng ko vào đc.:D hê hê.Sung sướng b-)b-)

ngocson04071990

cho e hỏi: E cài vô chạy được 2 lần thì nó k cho vô nửa vậy các a.
Nhấn vô icon thì nó thoát ra.
E đang xài N81-8G

langthang0910

Lúc nào Die thì hay >:)>:) .Mình dùng từ lúc mới ra tới giừ.Mà vẫn chưa bị hiện tượng ko vào đc.:D hê hê.Sung sướng b-)b-)

BÁc nói câu nữa là e thay máy đấy :(:)(:)(:)(:)(:)((
Mà hỏi khí không phải pác đang dùng máy gì nhỉ :-?, để tính làm 1 cái rồi "vọc" cho nó ngầu ;)

CongVoi

Super V.I.P
Thông báo: Bản này chỉ dùng đc tầm 30 lần vào thoát thôi nhé.Đúng là bản này chưa Cr đc hoàn thiện :|:|

P/s: Ai muốn dùng tiếp thì xoá bản 1.30 này đi,cài lại bản 1.22 rồi xoá tiếp bản 1.22 này và cài lại 1.30 .Hơi lòng vòng 1 tí nhưng lại dùng tiếp đc 1 thời gian nữa

seven7_ct

Chẳng dám bon chen mình xài bản 1.22 thui à,yêu đồ cổ thế không biết:D

maiphutinhem

Thông báo: Bản này chỉ dùng đc tầm 30 lần vào thoát thôi nhé.Đúng là bản này chưa Cr đc hoàn thiện :|:|

P/s: Ai muốn dùng tiếp thì xoá bản 1.30 này đi,cài lại bản 1.22 rồi xoá tiếp bản 1.22 này và cài lại 1.30 .Hơi lòng vòng 1 tí nhưng lại dùng tiếp đc 1 thời gian nữa

Thật sự là mình dùng bản này mấy hôm rùi mà chưa thấy bị sao.Mình thì không đếm số lần ra vào nhưng mình hay ra vào liên tục lắm mà ngày nào cũng vọc.Chắc mình may mắn

MinhThang

Manager
Thật sự là mình dùng bản này mấy hôm rùi mà chưa thấy bị sao.Mình thì không đếm số lần ra vào nhưng mình hay ra vào liên tục lắm mà ngày nào cũng vọc.Chắc mình may mắn

Đã tạch chưa bạn, xem có vượt qua kỷ lục của mình không 83 lần đấy.:(:(:(:(

ronaldo07mu

Hix,em tạch rồi,dùng hơn 1 ngày,vào ra bn lần chả nhớ,sáng nay vào đc 3 lần,toi :(

thanh_nd

cái này thích vẫn dùgn được bản tiếng Anh chứ ạ vì em dùng bản TA quen roài

nnq_mm

Máy em là Ê63 cài vô nghịch tí thấy tiếng việt bị lỗi font, restart lại không thể vào được nưã, nhấn icon xong nó tự thoát ra ngoài luôn

troly

Well-Known Member
Máy em là Ê63 cài vô nghịch tí thấy tiếng việt bị lỗi font, restart lại không thể vào được nưã, nhấn icon xong nó tự thoát ra ngoài luôn

Bạn hơi bị...không để ý rồi, bạn chưa bấm 800 rồi phải không:)):)):)).Thôi đằng nào thì cũng kô fix được lỗi, nên quay lại bản 1.22 di bạn ơi.

minh76100

lạ thật mình dùng 1.30 mà vẫn ko truy cập được sys vẫn phải bật hack.chán quá

maiphutinhem

lạ thật mình dùng 1.30 mà vẫn ko truy cập được sys vẫn phải bật hack.chán quá

Thật ra bạn có truy cập được sys thì cũng phải bật hack để chỉnh sửa mà.Cái này chỉ cho xem sys chứ không cho chỉnh sửa.Coi như không có chức năng xem sys cũng được mà.

Status
Không mở trả lời sau này.