• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xuất hiện từ điển lạc việt 2008 cho Mobile Phone HĐH Symbian S60 9.X

trinhha

Mình cài trên N95 8G riêng bộ nhớ 8G mà bạn copy vào, chắc chắn lỗi, vì mình cũng thử đủ cách rồi, nhưng khi copy vào ổ C, cài xong là tự chạy luôn

ặc mình cũng dùng n95 8g mà!
ảnh nè!
còn Anh Thắng thử cài cả chương trình và data trên thẻ xem. em cài trên con N82 và 95 8g mãi mới được
tất cả em đều để trên thẻ à

Chỉnh sửa cuối:

haiaubac3000

dùng đc E-V tốt trên E71(tra từ hơi chậm) nhưng muốn dùng V-E thì nó bắt đăng kí.ko biết đăng ký thế nào đây

trinhha

cài đc nhưng khi vào lại bị out ra, ai bít giúp mình với

1. cài ctrình trên thẻ
2. cắm usb ở chế độ chuyển dữ liệu
3. chép 2file MTDEV.DAT MTDVE.DAT vào thư mục E:/mtdEVA/data này (2file này giả nén bằng winrar trên PC nhé)

nguyenpa

Super V.I.P
1. cài ctrình trên thẻ
2. cắm usb ở chế độ chuyển dữ liệu
3. chép 2file MTDEV.DAT MTDVE.DAT vào thư mục E:/mtdEVA/data này (2file này giả nén bằng winrar trên PC nhé)

ko chỉ vào E:/mtdEVA vào data thì ko dùng được :D

Zenki

Super V.I.P
ặc mình cũng dùng n95 8g mà!
ảnh nè!
còn Anh Thắng thử cài cả chương trình và data trên thẻ xem. em cài trên con N82 và 95 8g mãi mới được
tất cả em đều để trên thẻ à

N95 8G thì lấy đâu ra thẻ nhớ để cài trên thẻ :-??

hlan2312

Mình thử rồi,ko chạy trên N73,cài vào được nhưng ko chạy được,out lại ra ngoài.

Chỉnh sửa cuối:

slamdunk_n1

miễn phí sao nó vẫn đòi license key vậy bạn, một số từ không tra được do không có license key.:(. bạn n1o biết xử lí dùm mình nhé, thanks.

huymobiles

Xài lexigo đi cho lẹ, Dữ liệu ngang hàng nhau cả. Bạn hãy thử tìm 1 từ khó tra xem coi hai thằng có tìm ra không, hãy chọn ngẫu nhiên các từ mà bạn cho là hiếm. Dữ liệu đều 1 lò ra cả, chứ có khác nhau j đâu. Đơn giản là tra chữ Boy xem hai thằng đều y như 2 giọt nước

trinhha

Posted via Mobile Device
Hxhx... Sao vay nhỉ? Mình phải đặt trong e:/mtdEVA/data mới dùng được mà. Mình dùng N95 8G. Không hiểu luôn. Mình mà đặt trong e:/mtdEVA thì nó yêu cầu insert memory card! Bó tay lun.

Có bạn hỏi n95 8g có thẻ đâu mà cài trên thẻ. Cái hardware của máy đóng vai trò như là thẻ nhớ mà bạn!

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Hxhx... Sao vay nhỉ? Mình phải đặt trong e:/mtdEVA/data mới dùng được mà. Mình dùng N95 8G. Không hiểu luôn. Mình mà đặt trong e:/mtdEVA thì nó yêu cầu insert memory card! Bó tay lun.

Có bạn hỏi n95 8g có thẻ đâu mà cài trên thẻ. Cái hardware của máy đóng vai trò như là thẻ nhớ mà bạn!

Anh em bàn luận nhiều nhưng mình thấy hình như cái này chỉ hỗ trợ cho dòng 9.2 thì phải,Mình làm đủ cách trên N92 của mình mà cũng không được.

dangduc

Free Gì ~ Hem thấy phần Get License Key ở trong hình minh hoạ à ?

dangduc

Sao mình cài mà nó cứ bật xong rồi vào chạy nó cứ bật ra ngoài thế nhỉ ?

love_lornvs

từ điểm MTD2008 này dùng thử 30ngày thôi các bác ơi. muốn key thì sms 15000đ/tin nhắn mới có key. Ko tin các bác cài vào dùng thử rồi chỉnh sang năm 2009 hay 30ngày sau coi, Chương trình expired liền.

dienwee

no' nhắn tin đến số 0908043635 voi nội dung TDMB IMEI. anh em nháy máy cho chết lun đi, dám ko đưa k ey à. hix. hết 300d thôi. hehee. nhưng nhắn kiểu này sang năm nó mới nhắn lại, hix