• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xuất hiện từ điển lạc việt 2008 cho Mobile Phone HĐH Symbian S60 9.X

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình khoái cái lexisgoo hơn cái MTD

Kha kha, mình cũng vậy vì giao diện của Lexisgoo đẹp hơn, chạy mượt hơn và quan trọng là giá cũng rẻ hơn MTD. Còn về số lượng từ thì cũng quá đủ để xài rùi.:D

ngocthuan_info

không biết tại sao mình cài vào ok rồi mà mở lên không được, nó cứ đơ ra đó, mình xài N73ME. Anh em chỉ mình dzí.

hunterviet

Well-Known Member
không biết tại sao mình cài vào ok rồi mà mở lên không được, nó cứ đơ ra đó, mình xài N73ME. Anh em chỉ mình dzí.

Mình cũng bị tình trạng như bạn đó, vào cha 1,2 từ rồi uot ra lun, vào lại vẫn được nhưng đâu lại vào đó. Hix, hay RAM còn ít quá ko có dùng được, em dùng 6120

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mình cũng bị tình trạng như bạn đó, vào cha 1,2 từ rồi uot ra lun, vào lại vẫn được nhưng đâu lại vào đó. Hix, hay RAM còn ít quá ko có dùng được, em dùng 6120

Mình nghĩ có thể có 2 khả năng. Một là bạn đã chọn cài bản không đúng với máy, với các máy đời cũ như N73 thì nên chọn bản cho FP1. Hai là thiếu Ram để chạy PM này.

mothar1

Đọc bài của các pro viết mà mình nãn thiệt. Đang định xem có cách nào tăng tốc độ tra từ của cái LVTD này thôi. Mình cung cấp 1 cách điền key sử dụng trong 6 năm --> coi như free trọn đời rồi.
1. Nhắn tin LVTD đến số 8783 như bình thường. Nó sẽ cung cấp cho 1 mình license key. Nó có Dạng như sau 3637070916883430. Đây là key của máy mình.
2. Bạn nhập cái license này vào cho máy. Nó sẽ thông báo bạn đc phép dùng trong 3 tháng. Bây h các bạn để ý nhé. Tiếp tục vào phần điền key. Bạn sửa đoạn key nhận đc thành như sau.
Ví dụ:
3637070916883430 --> 3637072516883430
Số màu đỏ là năm hạn dùng của license. Bây giờ nó sẽ thông báo bạn đã gia hạn ngày dùng thêm 6 năm. Thành công rồi đây. Chúc mọi người vui.

mp87

sao miễn phí gì mà khi tra từ nó lại báo
mtdeva2008 that úing is a trial version ........ please get a license key ????

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao miễn phí gì mà khi tra từ nó lại báo
mtdeva2008 that úing is a trial version ........ please get a license key ????

Nó là PM thương mại chứ có ai nói là miễn phí đâu bạn. Bạn phải mua k3y mới xài lâu dài được nhé.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
hic! vừa mới mua key :)) 30k hay 15k ấy... dc 32 ngày

Đã có cách sửa k3y để xài 100 năm chỉ với 15.000 đồng. Bạn tìm kỹ có bài hướng dẫn đó. Tiết kiệm được 75k lận.;;)

THCN

Cách ở đâu vậy bạn? Đã chỉ thì chỉ cho tới luôn đi bạn, chỉ vậy biết đường đâu mà lần.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cách ở đâu vậy bạn? Đã chỉ thì chỉ cho tới luôn đi bạn, chỉ vậy biết đường đâu mà lần.
Posted via Mobile Device

Muốn làm thì phải chịu khó đọc bài chứ bạn. Nó ở ĐÂY nè.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình xài có 1 số từ tra ko đc vậy ,nó nói chỉ là bản dùng thử thôi hà

Bản dùng thử chỉ tra được 1 số từ thôi bạn. PM này là PM thương mại nên muốn xài đầy đủ thì bạn phải mua k3y bản quyền.

chieuviet

Nhìn data chắc ko phát âm đc đâu.bạn tìm tđ có phát âm của người viêt ấy cái đó có đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
làm sao cho nó phát âm vậy bạn

Nhìn data chắc ko phát âm đc đâu.bạn tìm tđ có phát âm của người viêt ấy cái đó có đó

từ điển nào bạn gởi lên web cho mình đi

Trên nền tảng SYM thì hiện nay MTD là PM chạy khá ổn định. Còn tự điển có phát âm nằm ở ĐÂY. Bộ từ điển này khá kén máy và hơi năng nên chạy không ổn định lắm.