• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

DEVIL_BESIDE_YOU

@Devil :nếu máy bạn đã cài acclerometer thì phải bỏ check 2 mục là Kpress và Accle bạn nhé,ko thôi nó đụng nhau thì cài ko đc đâu.
chúc vui!
máy mình mới mua..chưa có cài gì hết,chỉ cái cái file đính kèm của chủ topic thôi:-??

vuongtrungduong

máy mình mới mua..chưa có cài gì hết,chỉ cái cái file đính kèm của chủ topic thôi:-??

nếu cẩn thận thì nên ghi lại hết trong appManager nó đã hiện là cài những pm nào,sau đó khi cài megapymodule thì xem trong list những pm hiện ra nó đánh dấu "x" đấy,cái nào đã có trong list cài rồi thì bỏ "x" trc' cái đó,đảm bảo hết đau đầu liền!
chúc vui!

meoconsirocco

Lắc Nhạc ,Help Me!

Hi.
Đang cài thì máy báo là thiếu file "python".Mình tìm trong file ban gửi thì k thấy cái nào tên "python" chỉ có file tên"aXYZ_unsigned" à,file này để làm zi vậy bạn.Bạn gửi lai file python dum mình di nha.Thank!

Auto

Hi.
Đang cài thì máy báo là thiếu file "python".Mình tìm trong file ban gửi thì k thấy cái nào tên "python" chỉ có file tên"aXYZ_unsigned" à,file này để làm zi vậy bạn.Bạn gửi lai file python dum mình di nha.Thank!
Tìm trên ô tìm kiến từ khóa python là ra rất nhìu.
Posted via Mobile Device

hoidaica05

em đã cài hết cả bộ như trên rồi. nó hiện lên icon xyzMusic rồi mà không vào được, nó toàn bật ra thôi. ai giúp em với. Em dùng N95

decisive

Không biết máy E50 có cài được không vậy.Làm sao để kiểm tra máy có Accelerometer hay không?

khoaman90

http://www.youtube.com/watch?v=VfGjumGbLBA

- Cài python bản 1.41 trở lên vào bộ nhớ máy.
- Cài keypress 1.06 vào bộ nhớ máy.
- Cài megapymoulde paclk 1.51 hoặc bản cao hơn, mình luôn khuyến khích cài bản 1.51 để ít bị lỗi. Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.
- Cài tiếp xyzwrs vào bộ nhớ máy.

Chưa cài mega mới cài keypress mà đã bị update error là sao thế

Jun_is_yours2910

@ all : sao e làm đúng như trong hướng dẫn, cài đc 2 file đầu (aXYZ_unsigned và keypress_1.06_unsigned) rồi, đến khi cài mega (bỏ dấu tick ở keypress và RDA vẫn báo update error, sau đó bỏ thêm dấu tick ở cái axyz thì cài đc), và cuối cùng là cài cái xyzwres_unsigned.
Sau khi cài xong thì vào menu, thấy phần mềm xyzMusic rồi, sau đó thoát ra ngoài màn hình, bấm zô galery để on (theo như hướng dẫn trên),
sau đó vào Music mở thử nhạc mà lắc quài cũng hok đc T_T
P/S : xém xíu trượt tay bể đt T_T
please help me !

Auto

@ all : sao e làm đúng như trong hướng dẫn, cài đc 2 file đầu (aXYZ_unsigned và keypress_1.06_unsigned) rồi, đến khi cài mega (bỏ dấu tick ở keypress và RDA vẫn báo update error, sau đó bỏ thêm dấu tick ở cái axyz thì cài đc), và cuối cùng là cài cái xyzwres_unsigned.
Sau khi cài xong thì vào menu, thấy phần mềm xyzMusic rồi, sau đó thoát ra ngoài màn hình, bấm zô galery để on (theo như hướng dẫn trên),
sau đó vào Music mở thử nhạc mà lắc quài cũng hok đc T_T
P/S : xém xíu trượt tay bể đt T_T
please help me !
+ bấm nút galary chưa nhox em ;)
Posted via Mobile Device