• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Y5 RADAR - Symbian S60 3rd OS9.x Software!

leminh1988

Hehe em cũng từng pm xin chủ 2pic nhưng nhập vào vẫn báo sai nhưng thời hạn 15 ngày của soft này ko bao giờ thấy nó nhẩy đã ghê
Posted via Mobile Device

hoaca388

Down về rồi nhưng không có đuôi .7z chỉ có .sis thôi,không giải nén được,đã thử bỏ .sis đi nhưng cũng không ăn thua.

Auto

Down về rồi nhưng không có đuôi .7z chỉ có .sis thôi,không giải nén được,đã thử bỏ .sis đi nhưng cũng không ăn thua.
Hiz
Sis thì là file cài rồi => sao xóa đuôi ng ta :D
Posted via Mobile Device

minimog83

Bạn vào My computer,chọn Tools > Folder Options... chọn Tab View.Trong mục Advenced settings,tìm đến dòng "Hide extentions for known file types" và bỏ chọn.Đuôi file sẽ hiện ra,bạn chỉ việc rename lại,xóa đuôi 7z đi là được

huynhphucuong

các bác ơi, cho em hoit, bác chủ top có YH là gì vậy. em không biết, các bác chỉ cho em với

ninhhot

Chao a cho e hoi cai nay co can hack phone k vay?e viet tn qua dt nen k co dau a bo qua cho.tai may e chua chay fanmen tieng viet

prettyboylangtu

hi mình đang sư dụng nokia e63 vay co sử dụng phần mềm này được không chỉ mình với thank

minh su dung e63 vay co su dung phan mem nay dc khong vay???

Last edited by a moderator:

Nynk_102

hi mình đang sư dụng nokia e63 vay co sử dụng phần mềm này được không chỉ mình với thank

minh su dung e63 vay co su dung phan mem nay dc khong vay???
Dùng dc cho tất cả các máy s60v3 và v5 có hỗ trợ thu sóng wifi bạn ạh. Máy bạn E63 dùng đc đó, cài vào rồi khởi động lại máy và mở c.trình lên , chọn điểm truy cập intenet cho nó và dùng thiết bị khác để sd thôi.