• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo! Messenger - Phiên bản Việt Nam

pdana

Đã update file ipa phiên bản 1.2.2 mới nhất, giao diện tiếng Việt

phdzung

kool! kool! chạy nhanh hơn hả các bác :D e chát bằng phiên bản tiếng Anh chậm chậm sao ý T_T

oái! vừa down về nhưng nó ko cho sync sang các bác ơi, nó bảo là ko có quyền cho máy em :| thế là sao?

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
kool! kool! chạy nhanh hơn hả các bác :D e chát bằng phiên bản tiếng Anh chậm chậm sao ý T_T

oái! vừa down về nhưng nó ko cho sync sang các bác ơi, nó bảo là ko có quyền cho máy em :| thế là sao?
Chính xác báo lỗi thế nào? Ghi rõ ra mới biết mà giúp được.

pdana

Bạn có acc itunes (free) sẽ fix được lỗi này.

tatsuya_rai

có phiên bản tiếng anh ko mấy mod.cho e xin đi.mấy e ko thích xài tiếng việt nên chắc cài cái bản này ko hiện lên tiếng việt đâu.mà 3gs có cài được ko mấy a???thankssssssss

XuanTruong

Super V.I.P
có phiên bản tiếng anh ko mấy mod.cho e xin đi.mấy e ko thích xài tiếng việt nên chắc cài cái bản này ko hiện lên tiếng việt đâu.mà 3gs có cài được ko mấy a???thankssssssss

Cài từ AppStore sẽ là tiếng Anh!

tu1089

có ver 1.3 file ipa chưa, share em với, acc free của em trên itunes bị khóa rồi, ko down đc

nesta12h

bạn cho mình hỏi mình dùng ifile để việt hóa yahoo 1.3 nhưng có ở chỗ signing lại không chuyển sang tiếng việt được nó vẫn hiện signing nhưng lại thêm chuỗi /U2060 phía sau

dinhchucky72

bạn ơi sao mình cai xong rồi mở yahoo là bị thoát ra hoài không sài được. Mình có search trên app store nhưng không thấy

Zenki

Super V.I.P
bạn ơi sao mình cai xong rồi mở yahoo là bị thoát ra hoài không sài được. Mình có search trên app store nhưng không thấy
Yahoo có FREE trên AppStore đấy, không có là không có thế nào :-?

tinh_la_gi

Administrator
Hiện nay trên Cydia đã có bản VH 1.3 do rinhvh dịch .. mời anh em dùng thừ và trong vài hôm nửa sẽ có bản 1.3.1