• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU CẬP NHẬT CYDIA

tinh_la_gi

Administrator
Topic này sẽ là nơi tiếp nhận các yếu cầu đề nghị cập nhật App, Tool, Theme ,Game cho Cydia của PV

TLG sẽ xem xét và cập nhật khi "yêu cầu" phù hợp!

Khi yêu cầu anh em nên giới thiệu hoặc có link tải để tạo điều kiện thuận lợi củng như rút ngắn thời gian và công việc cho TLG

Than^

blackcatdn

PM Mega Weather đã có bản 2.3 trên iTunes...PM này mà ko update thì khỏi dùng lun..:(

dauphong

Chính xác bác ah... trên Cydia của mình là bản 2.2 nhưng nó đã up lên 2.3 rồi nên khi vào chương trình chỉ toàn N/A thôi/ Mong bán quản trị sớm cập nhật :)

Constant

__ Không biết có thể upload mấy cái game trên appstore (đã crack) được không nhỉ ? Không cần việt hóa đâu ... Nếu được thì cảm ơn nhiều lắm.

Zenki

Super V.I.P
__ Không biết có thể upload mấy cái game trên appstore (đã crack) được không nhỉ ? Không cần việt hóa đâu ... Nếu được thì cảm ơn nhiều lắm.
Game thì còn tùy bạn ah, game nào nhẹ mới Up lên chứ Up game nặng lên thì lúc tải về bằng Cydia lâu lắm. Cydia chủ yếu để up Apps và Themes thôi bạn ah :)

tinh_la_gi

Administrator
PM Mega Weather đã có bản 2.3 trên iTunes...PM này mà ko update thì khỏi dùng lun..:(
Chính xác bác ah... trên Cydia của mình là bản 2.2 nhưng nó đã up lên 2.3 rồi nên khi vào chương trình chỉ toàn N/A thôi/ Mong bán quản trị sớm cập nhật :)
Đào bới lung tung ben xà ben được 30p :p chưa thấy bản mới để update ... soft này pro quá hay seo mà nó update nhanh thế ko biết !!! mà còn chơi ác bản old no update mới ác chứ !!

blackcatdn

Đào bới lung tung ben xà ben được 30p :p chưa thấy bản mới để update ... soft này pro quá hay seo mà nó update nhanh thế ko biết !!! mà còn chơi ác bản old no update mới ác chứ !!

trên iTunes có đó bác...Bản của mình là 2.1 vô nó đòi up lên 2.2 Up xong vô lại nó đòi lên 2.3..Bó tay lun _ _!!!

NguyenTu

Super V.I.P
mấy cái soft Free trên Itune: như skype, YM,...nếu đc tình cập nhật vào sydia luôn nhé

Medkid

mình đề nghị anh em giới thiệu vài cái theme "tuyển" của sbsettings vào source :D Máy mình toàn xài theme default => xấu đau. Nhưng mà ko có thời gian test từng cái theme sbsettings trong cydia :(

hhwhatlove

Các mod up lên cái app Installous trên source pda đi. Mình muốn dùng quá mà các source khác không thể down về được. Thanks.