• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận game Symbian^3

nokia5233

Các bạn ơi,cho mình hỏi,mình dùng N500,up lên belle thì có angry bird rồi,nhưng mình tải thêm bản rio với bản season thì nhấn vào icon xong bị out ra,các bạn biết bản nào dùng đc cho N500 thì chỉ mình với,thanks nhiều ^^

longlongcuu

Bạn chủ Topic ơi làm ơn cho mình xin Game Resident evils 4 và Silent hill 3 hoặc 4 nha chơi trên Symbian^3 con C7-00, rất cám ơn nếu bạn tìm đươc, nếu ko bạn có thể gửi Link cho mình cũng dc, mình ghiền game này từ hồi chơi PSP rầu giờ kiếm chơi trên con C7-00 hoài ko dc, chỉ thấy trên IP3 gs thoai.
Thanks bạn trước;;)

s60th5

ban nào có game đánh bài BANG cho belle post cho mình nhé !
thank nhiều !

s60th5

game Dungeon Hunter 2 HD muốn chơi được tren belle thi bạn cần vào game sau đó bật x-plore xóa thư mục ẩn tên là các chữ số ở thẻ nhớ là chơi được BT mình đã test thành công trên c6-01 .

kennh0z1996

mình sài Nokia 603 belle có thể chơi gameGameloft James Cameron's Avatar HD v1.02 Symbian^3 Unsigned. đc không xin mấy anh chỉ e cách cài luôn :(:(

ShenTran

Ai có game câu cá giống IPhone cho S^3 ko ? thể loại : quăng cái điện thoại là thả mồi ấy ;))

manhhua

PLANT VS ZOOMBIE

Mọi người ai có game này chia sẻ cho mình vs, chơi trên IP cái này ghiền quá mà ^3 h0k thấy có, rầu quá

vodka88

minh dang muon tim game bi a 3 bi (bi da france), cho dt nokia e63, man hjinh 320*240, cac bac ai co hay biet thog tin j giup minh vs, thanks cac bac

Chú ý viết bàn bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

MinhThang

Manager
minh dang muon tim game bi a 3 bi (bi da france), cho dt nokia e63, man hjinh 320*240, cac bac ai co hay biet thog tin j giup minh vs, thanks cac bac

Chú ý viết bàn bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

E63 mà tìm ở đây sao ra bạn? Quan bên V3 mình nhớ là có đấy, chịu khó tìm nha.

ladata2006

Hi các bác. Em thấy Game trên mạng có nhiều game ko phải miễn phí các bác ah. Hic hic

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Anh Thắng yêu cầu có phải Chinese Chess V không?

Game WarChess 3D được giới thiệu là cờ tướng, té ra là cờ vua. Chinese Chess V nếu là cờ tướng thì cho mình cái Link đi.

machoi1994

Member
Game WarChess 3D được giới thiệu là cờ tướng, té ra là cờ vua. Chinese Chess V nếu là cờ tướng thì cho mình cái Link đi.

đây này chú: http://vietpro.mobi/142370
p/s: chú bao nhiêu rùi :D

b0m_lx

các bác cho em hỏi :
em muốn hack game nhưng soccer 1.70 thì vào cái là reset máy
em dùng n8 lên belle
giờ có phần mềm hoặc cách nào hack đc game các bác chỉ em với :3

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi :
em muốn hack game nhưng soccer 1.70 thì vào cái là reset máy
em dùng n8 lên belle