• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

hiephiep1988

em đang chạy game áphalt 4 bình thường nhưng mấy ngày nay không vào được cho em hỏi là giờ chép chồng vào được không anh vào game tự nhiên màn hình tối thui tự động văng ra lại

XuanTruong

Super V.I.P
em đang chạy game áphalt 4 bình thường nhưng mấy ngày nay không vào được cho em hỏi là giờ chép chồng vào được không anh vào game tự nhiên màn hình tối thui tự động văng ra lại

Chép đè hay cài đè hoặc xóa đi cài lại đều được!

hiephiep1988

hix cho em hỏi ngoài lề 1 tý mấy bữa nay nhắn tin có rung hôm qua dời các icon bị treo máy mở lại hết rung nhưng nhắn tin gọi đến có rung mong anh hướng dẫn dùm em thanks

XuanTruong

Super V.I.P
hix cho em hỏi ngoài lề 1 tý mấy bữa nay nhắn tin có rung hôm qua dời các icon bị treo máy mở lại hết rung nhưng nhắn tin gọi đến có rung mong anh hướng dẫn dùm em thanks

Chả hiểu Bạn muốn hỏi gì???:-?:|

santu

Chào anh Xuân Trường, cho em hỏi chút , em đang dùng iphone 3G quốc tế,em đã tạo được acc trong itunes bằng cách ko khai báo thẻ, em vao down trò chơi free về và cài vào máy, nhưng cu ấn vào chơi no chỉ hiên lên rồi lại mất luôn ko chơi được, trước kia em có tìm được 1 trang web dow rất nhiều trò free mà dow về ko cần qua itunes, nhưng do cài lại máy nên mất trang wb đó.anh co cách nao giúp em với.Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Chào anh Xuân Trường, cho em hỏi chút , em đang dùng iphone 3G quốc tế,em đã tạo được acc trong itunes bằng cách ko khai báo thẻ, em vao down trò chơi free về và cài vào máy, nhưng cu ấn vào chơi no chỉ hiên lên rồi lại mất luôn ko chơi được, trước kia em có tìm được 1 trang web dow rất nhiều trò free mà dow về ko cần qua itunes, nhưng do cài lại máy nên mất trang wb đó.anh co cách nao giúp em với.Thanks

Bạn đã làm như trong Topic bên này chưa? => http://pdaviet.net/showthread.php?t=30253 Bạn tìm các Soft và Games dạng *.App thì chỉ việc dùng WinSCP Copy vào rồi Set Permissions là được!

guliaka

Không cài được game

Mình dùng IP 3G world , cài game qua itunes .Sync được mấy chục % thì nó báo lỗi này : " The application was not íntalled on iphone , because it could not be verified " . Ai biết cách khắc phục lỗi này chỉ mình với

ngocthai

Kinh nghiệm chơi Fieldrunner

Chia sẻ cùng mọi người chút kinh nghiệm chơi FR, không biết đã có ai qua bài 100 mà vẫn còn giữ được 20 mạng không nhỉ? nếu có chia sẻ cách chơi cho a e với.
Em chơi mãi chỉ giữ đc có 18 mạng thui, điểm thì hơi thấp do phá và xây lại nhiều lần quá.:(

anhmomto_221

Anh Xuân Trường ơi , sao cái máy của em , chơi game mà không save lại được ạh . Chơi Alpha 4 mỗi lần chơi là mới , cả các trò khác cũng vậy ... Anh giúp em với ...

XuanTruong

Super V.I.P
Anh Xuân Trường ơi , sao cái máy của em , chơi game mà không save lại được ạh . Chơi Alpha 4 mỗi lần chơi là mới , cả các trò khác cũng vậy ... Anh giúp em với ...

Mấy Games đó Mình đâu có chơi đâu mà biết! Không nghiền Games!:))

ngocthai

bac xay theo duong vong vong len vong xuong.lam keo dai doan duong den nha minh.e da thu^^.nhung rat ton kem.
xây kiểu của bạn tốn tiền lắm, mà chống máy bay ko hiệu quả. Mình để lọt đúng 2 chiếc máy bay ( 1 chiếc ở bìa 85, 1 chiếc ở bài 98)

hasitinh

bạn cứ up hình lên chia sẽ cách đi . nói không thì ai mà biết đc chứ

tomcat266

hix ...xây kiểu này mờ pác tồn tại được đến round 100 thì phục thật...pác này hack hay sao vậy????nhìn hình 1 đống tiền chứ có ít ỏi zì đâu .......chơi trò này phải xây đường bắt bọn nó đi càng nhanh càng tốt lưu ý để 1 đường trống ở phía dưới ...thông đến cửa rùi bịt nó lại....lúc bọn kia đến gần cửa theo đường chính mình xây ....mở cái đường phụ kia ra rùi bịt đường chính lại ...bọn nó lại phải chạy lại =))=))=))

manly_boy_9x

Kiểu xây này áp dụng cho Classic. Endless vô tác dụng.

Nói chung xây lòng vòng vẫn là cách hữu hiệu. Mặc dù xây như bác cũng ko phải là tệ. Với kiểu chơi của bác tôi đã hoàn thành mức easy ko lọt em nào.

khanhkhi1

Cho mình hỏi mấy cái game mình đang chơi, save lại rồi giờ mình up FW mới thì các file save đó có bị mất ko? Và nếu bị mất có cách nào để lưu lại các file save đó để sau khi up FW thì có thể ko phải chơi lại từ đầu ko ?

tuandinh831991

hỏi về Game

Xin lỗi vì ko biết post ở đâu hết, cho e xin cái game mà vẽ lên màn hình rồi cái vật đó rơi xuống làm sao để trái banh đụng vào ngôi sao là Win....Giúp e Cảm ớn rất nhiều......:p