• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

shadow141206

Mọi người ơi, cho em hỏi chút !!! Có cách nào cài hơn 500Mb games cho ipod touch không ?? ipod của em là G1 firmware 2.1 Thanks!

coohii2003

các anh chị ơi em vừa mua đc cái ipodtouch nên chưa hieu game .app voi .ipa khác nhau chỗ nào??em cũng chưa biết cài game như thế nào nữa. làm phiền các anh chị chỉ dùm thanks truoc

bao25

Có bạn nào biết làm cách nào để dùng iphone lướt web coi phim và nghe nhạc được, mình phải dùng chương trình gì vậy

HaChau

Super V.I.P
các anh chị ơi em vừa mua đc cái ipodtouch nên chưa hieu game .app voi .ipa khác nhau chỗ nào??em cũng chưa biết cài game như thế nào nữa. làm phiền các anh chị chỉ dùm thanks truoc
Cài game hay cài soft cũng như nhau thôi mà.
Game app cần copy vào máy thủ công còn game IPA thì đóng gói sẵn, bấm đôi vào nó là tự động mở trong Itunes để bạn sync vào IP/iTouch.
Có bạn nào biết làm cách nào để dùng iphone lướt web coi phim và nghe nhạc được, mình phải dùng chương trình gì vậy
Các ứng dụng lướt web, xem phim, nghe nhạc mặc định đã có sẵn trong iPhone rồi.
Liên quan đến chức năng online thì bạn phải có kết nối Internet (Wi-Fi hay GPRS).

hugononameee

Mình là thành viên mới. Cho hỏi là may iphone 2.2 cài nhiều game( gần 50 games) co' bị gì không các pro.

XuanTruong

Super V.I.P
Mình là thành viên mới. Cho hỏi là may iphone 2.2 cài nhiều game( gần 50 games) co' bị gì không các pro.

Cái đó còn TÙY! Cài Soft và Games mà không bị ĐỤNG nhau thì 50-60 Games cũng không ăn thua (Sợ bộ nhớ đầy), còn nếu ĐỤNG nhau thì một vài Games cũng ĂN TÁO đó!:))

hiephiep1988

hix sao game nào em cũng chơi được tầm 30% hay 50% là hết chơi được vd asphalt 4 chơi mới thành công 30% là hết cho chạy map mới nữa hix ai biết chỉ em với thanks con wild west gun thì được 50% rồi ko có map mới luôn

richs

mình tìm rồi bạn nhưng sao game mình down trên đay đều bị lỗi down ở app store thi cài dc thanks

wariumlove

cho mình hỏi mình đã copy game đua xe ferrari qua itunes vào máy Ip rồi . Nhưng cứ khi click vào icon của game ferrari thì nó lại hiện ra cái màn hình trắng xóa ah . Trong khi các game khác thì vẫn chạy ầm ầm . Có ai biết lỗi ở đâu không ???

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi mình đã copy game đua xe ferrari qua itunes vào máy Ip rồi . Nhưng cứ khi click vào icon của game ferrari thì nó lại hiện ra cái màn hình trắng xóa ah . Trong khi các game khác thì vẫn chạy ầm ầm . Có ai biết lỗi ở đâu không ???

Bạn chuyển qua chế độ Safe Mode (Cài thêm SBSettings để có chức năng này) để chơi nhé!

haiquy

Bác Trường cho mình hỏi,khi mình cài đặt các trò chơi qua wifi,mặt dù là FREE nhưng cài đặt khi install lại không được nó hiện lên dòng chử " Enter Account Ìnormation" với lại mình củng cài được trò chơi Pool version 3.0b (bi da)nhưng lại không chơi được nó đòi Activation Code Bác Trường có thể giúp mình phải xử lí 2 trường hợp này như thế nào.Mong được giúp đở,Mình cảm ơn nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Bác Trường cho mình hỏi,khi mình cài đặt các trò chơi qua wifi,mặt dù là FREE nhưng cài đặt khi install lại không được nó hiện lên dòng chử " Enter Account Ìnormation" với lại mình củng cài được trò chơi Pool version 3.0b (bi da)nhưng lại không chơi được nó đòi Activation Code Bác Trường có thể giúp mình phải xử lí 2 trường hợp này như thế nào.Mong được giúp đở,Mình cảm ơn nhiều

Thì phải tạo 1 Acc trên iTunes đã trước khi muốn cài các Soft và Games thuốc!

vanngoc

Xin games:Flight control & Titanic

Xin chào các Bạn...có thể cho mình xin 2 games Flight control & Titanic được không ? Rất Cảm Ơn các Bạn...Chúc Sức Khõe.

nhoccondaigia

em mới xài iphone chỉ giúp em cái nha . Em dùng ssh-no-wifi tải game vào iphone nhưng khi click vào icon trong iphone thì nó báo ứng dụng không thể mở ????:-??
Ai có dư giả account itunre cho em xin nhé :((

các bác ơi cho em hỏi chút có bác nào có game ZUMA dành cho IP không up lên cho em xin với em thanhk các bác nhiều