• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

thanhy

XIN GAMES GUITAR ROCK TOUR

mình thích games guitar rock tour wa
bác nào có link cho mình xin .thank các bác nhều

Ichigo

Ai có game Crzay Hot Dogs, Crzay Penguin Catapult thì cho mình xin với. Search nhìu site rồi mà vẫn ko có thấy. cảm ơn trước nhé :D

dodungstc

hổ trợ cài game cho iphone

mình có con iphone 3G bị lổi wifi nên mổi khi cài game xxx.ipa vào thì ko thể dow game free về mồi được nên toàn báo " cannot be opened " . ai biết làm ntn để chơi game được mà ko phải dow 1 game free về chỉ mình với .

XuanTruong

Super V.I.P
mình có con iphone 3G bị lổi wifi nên mổi khi cài game xxx.ipa vào thì ko thể dow game free về mồi được nên toàn báo " cannot be opened " . ai biết làm ntn để chơi game được mà ko phải dow 1 game free về chỉ mình với .

Cài Games hoặc Soft để MỒI nhằm không bị lỗi "Cannot be opened" là bắt buộc, cũng có thể tạo một Folder Documents trong thư mục đã cài đặt bằng File IPA rồi Set quyền 0755 nhưng không khả thi lắm vì tính ổn định. Nếu không thì cần gì phải thi nhau FIX lỗi Wifi?:))

dodungstc

Cài Games hoặc Soft để MỒI nhằm không bị lỗi "Cannot be opened" là bắt buộc, cũng có thể tạo một Folder Documents trong thư mục đã cài đặt bằng File IPA rồi Set quyền 0755 nhưng không khả thi lắm vì tính ổn định. Nếu không thì cần gì phải thi nhau FIX lỗi Wifi?:))
sync game free trưc tiếp từ itunes được ko bạn ? sao mình sync ko được vậy ?

dodungstc

được chứ bạn. itunes của bạn báo gì bạn chụp cái ảnh lên anh em sẽ giúp :D
xxx.ipa thì sync bình thường còn khi dow rùi sync mấy cái game free thì cũng ko thấy nó báo gì hết chi thấy nó hiện lên chư installed to ... ( ten cai game free ) rùi mất luôn . quá trình hiện lên rất nhanh mạc dù mình đả thử dow rất nhiều game free . kiểm tra lại trong máy thì nhung game đó hoàn toàn chưa được cài vào trong máy ! :(:)(:)((

ThAngNgO_

xxx.ipa thì sync bình thường còn khi dow rùi sync mấy cái game free thì cũng ko thấy nó báo gì hết chi thấy nó hiện lên chư installed to ... ( ten cai game free ) rùi mất luôn . quá trình hiện lên rất nhanh mạc dù mình đả thử dow rất nhiều game free . kiểm tra lại trong máy thì nhung game đó hoàn toàn chưa được cài vào trong máy ! :(:)(:)((

bnaj thủ remove itunes đi rùi cài lại xem đc không, có lẽ lỗi tí ti :D

bicoi

Yêu cầu các games đua xe

AE nào có games đua xe share cho em nha càng nhiều càng tốt

thanhbeo2507

Các bạn cho tôi hỏi 1 chút, sao tôi download các game trên diễn đàn về xài thì toàn có hiện tượng ko thể đưa vào iphone được. Nó toàn hiện lên lỗi không the install được. Có ai biết chỉ dùm em với