• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Topic này tiếp theo topic Này vì đã quá dài.
Đây là nơi các bạn yêu cầu, thảo luận thắc mắc về các phần mềm khi sử dụng. Mong các bạn chấp hành tốt Nội qui bài viết khi tham gia tại Topic này.

phnguyen01

Tim phần mềm tự động save tin nhắn và history call cho E63

Hi các bạn !
Có phần mềm nào tự động save tất cả các tin nhắn trong máy và phần mềm tự động save lai history call không ? Hiện tại mình đang dùng điện thoại E63. Xin các bạn vui lòng giúp mình nhé !
Cám ơn các bạn nhiều...

DonPhuongViAi

Chỉnh sửa cuối:

stupid1314

Hì, bạn ơi cho mình hỏi máy mình có bộ nhớ máy, bộ nhớ dùng chung và thẻ nhớ vậy nếu như mình format lại bộ nhớ dùng chung của máy thì có ảnh hưởng gì tới máy không vậy?

toan_829

Hì, bạn ơi cho mình hỏi máy mình có bộ nhớ máy, bộ nhớ dùng chung và thẻ nhớ vậy nếu như mình format lại bộ nhớ dùng chung của máy thì có ảnh hưởng gì tới máy không vậy?

theo mình biết thì s60v3 có bộ nhớ máy,bộ nhớ ngoài (thẻ nhớ),và bộ nhớ dùng chung của bạn nói chắc là ram...4mat ram thì mình chưa nghe ,còn 4mat bộ nhớ máy và thẻ nhớ thì mình 4 mat nhiều rồi,thấy k sao cả :(

DinhTuan

Hi các bạn !
Có phần mềm nào tự động save tất cả các tin nhắn trong máy và phần mềm tự động save lai history call không ? Hiện tại mình đang dùng điện thoại E63. Xin các bạn vui lòng giúp mình nhé !
Cám ơn các bạn nhiều...
phần mềm save nhật kí cuộc gọi và tin nhắn của bạn đây
DOWNLOAD

tuyetha

Ram thì có gì đâu để 4mat đâu nhỉ...nó là random active memỏy mà.

ngoctrien

Member

không sao đâu bạn bộ nhớ chung cũng là thẻ nhớ nhưng được gắn liền với máy thì được gọi là bộ nhớ chung chỉ format mình ổ chung thôi máy mình cũng như vậy.không ảnh hưởng bộ nhớ máy và thẻ nhớ ok bạn nhé!

ngoctrien

Member
Ram thì có gì đâu để 4mat đâu nhỉ...nó là random active memỏy mà.

ai 4mat ram bao giờ đâu chỉ giải phóng ram thui bạn ấy hỏi vì máy bạn ấy có bộ nhớ chung liền máy lên format được bạn ạh.như N86 vậy!

lythuan88

Anh em 4rum cho ai có phần mềm nào xem tivi trực tuyến free trên dt e72 ko (sử dụng = wifi) share mình vớ, thanks trướci

tamdoan113

cho mình xin phần mềm có thể chỉnh sửa các tệp .php, .html, .css... Và có hỗ trợ mã UTF-8,cám ơn nhiều

vohoangson23

chào các ace PDAVIET
Mình là mem mới trg club n95 mong được giúp đở các vấn đề sau: kô biết n95 có các phần mềm sau kô,ai biết thì cho link đao giùm :
_phần mềm khóa các thư mục nhạy cảm và ứng dụng kô muốn người lạ táy máy trên con dế
_phần mềm viết nhật ký
_phần mềm tương tự wallet của 7610
_và cuối cùng là phần mềm nimbuzz
(cho xin cờ rờ với nhé)
thanks các ace vô cùng nhiều!

toan_829

chào các ace PDAVIET
Mình là mem mới trg club n95 mong được giúp đở các vấn đề sau: kô biết n95 có các phần mềm sau kô,ai biết thì cho link đao giùm :
_phần mềm khóa các thư mục nhạy cảm và ứng dụng kô muốn người lạ táy máy trên con dế
_phần mềm viết nhật ký
_phần mềm tương tự wallet của 7610
_và cuối cùng là phần mềm nimbuzz
(cho xin cờ rờ với nhé)
thanks các ace vô cùng nhiều!

-Nimbuzz http://www.pdaviet.net/showthread.php?88249-Nimbuzz-2-3-Vh-SymPViet-
-Khóa ứng dụng có thể dùng advance device lock , Applocker , BestCrypto , Advanced Phone Lock

ch0kjuv0

Pac nào cho em cái QuickOffice mobile bản 6.và Adobe PDF mới nhất mà ful đi, có bản việt hóa càng tốt.

Kojiro

Super V.I.P
Pac nào cho em cái QuickOffice mobile bản 6.và Adobe PDF mới nhất mà ful đi, có bản việt hóa càng tốt.

Bạn qua khu vực Việt hóa tìm nhé, mình nhớ có Quick à, ko có Adobe :) mà bạn thì cũng chưa chắc mới nhất đâu.

duc86

giúp em máy 3250 không đọc được các file trong thu muc Private

em đang dùng con 3250 nhưng em không dùng phần mềm quản lý file nào để đọc được các file trong thư mục Private
có phần mềm mở được file Private thì ở trong cũng trống chơn không có gì mặc dù trong đó có rất nhiều file em cài vào
bác nào bít cách chỉ em với
thaksssssssssssssss

Kojiro

Super V.I.P
em đang dùng con 3250 nhưng em không dùng phần mềm quản lý file nào để đọc được các file trong thư mục Private
có phần mềm mở được file Private thì ở trong cũng trống chơn không có gì mặc dù trong đó có rất nhiều file em cài vào
bác nào bít cách chỉ em với
thaksssssssssssssss

Máy bạn hack chưa? Hack thì muốn thấy cái gì cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.