• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ THEMES CHO IPHONE FW 2.x

cancel242

Các Bạn có thắc mắc, yêu cầu, thảo luận sử dụng về Theme cho FW 2.x thì Post bài trong đây nhé. Mong các Bạn chia sẻ hết mình!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Các anh ơi, con iphone của em dùng FW 2.1, các anh chỉ em cách cài themes với. :-/

Các Topic giới thiệu Theme đều có hướng dẫn cách cài và sử dụng đó Bạn! Tham khảo và nghiên cứu kỹ sẽ làm được thôi mà! Chúc vui!:D

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Themes cho iPhone FW 2.x Đồng thời thông báo cả Link Die!​

nhatminh305

cho em hỏi các app (game/soft/themes) cho iPhone 1.x.x mình có thể sữ dụng cho iPhone 2.x.x (ở đây là 2.1) - có cài xài đc còn có cái set là "ăn táo" ngay - em chưa hiễu lắm về vấn đề này :-/

XuanTruong

Super V.I.P
cho em hỏi các app (game/soft/themes) cho iPhone 1.x.x mình có thể sữ dụng cho iPhone 2.x.x (ở đây là 2.1) - có cài xài đc còn có cái set là "ăn táo" ngay - em chưa hiễu lắm về vấn đề này :-/

Do không phù hợp với FW nên khi khởi động lại máy là dễ bị ăn táo, có những Soft mặc dù không chạy được nhưng vẫn không bị ăn đâu (Ăn táo là máy bị treo ở màn hình quả TÁO không vào sử dụng được)! :))

dannytrinh

xin hởi có cách nào làm theme với nhiều wallpaper không? 1 wallpaper cho 1 page.....

dangduy222

e có thắc mắc

cái theme của fw2.1 thì có thể dùng chung với các fw khác không hay là cua fw nào thì xai thêm nấy.tại vì tối wa mới bị ngẬM táo về vụ cài theme này:-/

beteo86

anh cho em hỏi,sao em cài wallpaper cho máy nhưng chỉ hiển thị bên ngoài màn hình chờ,còn màn hình chính với mấy cái icon thì đen xì lì,???

XuanTruong

Super V.I.P
Cho mình hỏi hiện giờ Apps nào về Themes hữu ích nhất cho FW 2.1

Bạn hỏi câu này chắc chẳng có ai trả lời chính xác được!:)) Mỗi Người một ý thích riêng nên rất khó nói, tuy nhiên những Theme được nói đến nhiều => Nhiều Người dùng hơn!:D

anhcaokeu

HỎI VỀ THEME CHO WINTERBOARD???

TỤI THẤY CÁC PRO CÓ RẤT NHIỀU THEME Ở MÀN HÌNH LOCK CHO WINTERBOARD RẤT ĐẸP NHƯNG SAO CHƯA AI CÓ THEME HIỂN THỊ CHẾ ĐỘ % PIN KHI KHÔNG XẠC ĐIỆN NHỈ?
AI CÓ CHO TỤI XIN MỘT BẢN VỚI:-?
NẾU AI CÓ MỘT BỘ THEME HOÀN CHỈNH CÓ CẢ LỊCH THÁNG - THỜI TIẾT - TÌNH TRẠNG MÁY VÀ TẤT NHIÊN CẢ TÌNH TRẠNG PIN NỮA THÌ THẬT LÀ TUYỆT CU MEO...HIHI

x269

Bác longgiang81 cho em hỏi cách thay logo mạng với

Bác cho em hỏi, em tạo được được file ảnh cho logo mạng và chỉnh sửa tên đúng với tên file logo (là file FSO và default) nhưng copy vào đường dẫn nhưng không thấy thay đổi mà vẫn hiện cái tên mạng cũ:(. Không biết em có làm thiếu gì không bác? Mong bác giúp đỡ ạ. Cám ơn bác nhiều.

longgiang81

Super V.I.P
Từ hồi firmware 1.x.x thì cần phải có file Springboard để chép đè vào hệ thống. Nhưng từ hồi lên 2.x.x đến giờ mình cũng chưa thử cách thay đổi logo bằng hình ảnh. Theo như bạn nói thì có lẽ là thiếu file Springboard rồi nên chép đè vào mà vẫn ko hiển thị được. Bạn có thể dùng tạm Make It Mine (MIM) có trên Cydia để thay đổi logo nhé, khi nào tìm được cách thay mình sẽ ới lại cho bạn sau :D

tuxedo_miit

cho em hỏi theme có thể cài qua itunes hok ạ? tại em dùng iphone 3G của Nga đã unlock sẵn nên hok cài íntaller và cydia. bác nào biết cách cài theme qua itune làm ơn chỉ em với

sonny

cho em hỏi theme có thể cài qua itunes hok ạ? tại em dùng iphone 3G của Nga đã unlock sẵn nên hok cài íntaller và cydia. bác nào biết cách cài theme qua itune làm ơn chỉ em với

cài theme đâu cần cài qua Cydia voi installer bạn,
Dùng WInSPC no wifi hay Ihone tunnel là đc mà , =D>=D>