• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc & Thảo luận về Ứng dụng cho iPAD

vipboy_9x

Moderator
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Soft và các vấn đề trên ipad! Các Soft đã có chủ đề RIÊNG rồi thì không thảo luận trong đây!

phachle

Xin phần mềm iBook 1.3

Xin phần mềm iBook 1.3
Khônh hiểu sao tôi ko thể đăng kí account tại itune được ( mặc dù tôi có Visa, Master card) nên ko thể DL phần mềm nầy. Nay nhờ các Bạn cho tôi xin software nầy dùm.
Cám ơn.

vipboy_9x

Moderator
Xin phần mềm iBook 1.3
Khônh hiểu sao tôi ko thể đăng kí account tại itune được ( mặc dù tôi có Visa, Master card) nên ko thể DL phần mềm nầy. Nay nhờ các Bạn cho tôi xin software nầy dùm.
Cám ơn.
bạn check mail lại nhé,PM ibook là Free bạn nhé.dùng tài khoản của mình để tải về.

phachle

Cám ơn Bạn, tôi đả DL và xoá account của Bạn ra khỏi PC của tôi rồi.
Cám ơn Bạn thật nhiều.

lam_giang1

tui DL file *.ipa do' la office HD and sketchbook nhu*ng kho^ng bie^t íntall vo^ IPAD xin anh em chi? du`m

myGenio

có pm nào mà khi coi phim, clip ol mà tải về Ipad luôn ko các bro?

cachep2006

Chú ơi ! Con cài cái xem phim này vô Ipad 1,1 firm 4.3.3 ko hiểu sao nó hiện lên rồi tắt... ko biết có đụng chương trình gì ko ?

Cám ơn Chú trước..

PhamQuang

Manager
Chú ơi ! Con cài cái xem phim này vô Ipad 1,1 firm 4.3.3 ko hiểu sao nó hiện lên rồi tắt... ko biết có đụng chương trình gì ko ?

Cám ơn Chú trước..

Thử khởi động lại iPad xem sao.
Trình xem phim này không đụng với các trình khác đâu.

ahyeah

Làm thế nào để phân biệt Ipad lock và World ??? vậy chủ thớt ơi đang cần gấp. để Update Firmware
Thnkas

TruongHan

Super V.I.P
Làm thế nào để phân biệt Ipad lock và World ??? vậy chủ thớt ơi đang cần gấp. để Update Firmware
Thnkas
Nếu là Ipad 2 thì không nên update lên 4.3.5,không JB được đấy :D

hoangtumodel

Bữa h mình tìm từ điển anh việt cho ipad 2 mà không thấy. Share cho mình với. Thanks nhìu nhé.

TruongHan

Super V.I.P
Bữa h mình tìm từ điển anh việt cho ipad 2 mà không thấy. Share cho mình với. Thanks nhìu nhé.
Vẫn xài ké được từ điển AV - VA của Iphone nhưng ko tương thích với màn hình.Nếu cần bạn có thể mua từ điển này xài,tương thích IPad
HEdictionary English Vietnamese HD

phachle

Khi DL một số phần mềm thì tôi thấy có chử "null" thì có nghỉa là sao vậy Bạn?

Chỉnh sửa cuối:

minhlh11

Các pro, cho mình hỏi là ipad2 của mình FW4.3 chưa JB thì có install được các softs mà đã có thuốc không? mình đã thử cài nhiều lần rồi nhưng không được, nhờ bro chỉ giúp mình. Thanks!

HTC_VUTHANH

Moderator
Các pro, cho mình hỏi là ipad2 của mình FW4.3 chưa JB thì có install được các softs mà đã có thuốc không? mình đã thử cài nhiều lần rồi nhưng không được, nhờ bro chỉ giúp mình. Thanks!
chưa JB thì bạn cài làm sao được app thuốc chứ.chỉ xài app free+bản quyền thui;;)

Taki7610

Unlock_GSM

Cái này jailbreak được mà, vào trang http://jailbreakme.com install Cydia rồi cài appsync_full thôi.

minhlh11

Mình rất muốn JB nhưng trước tiên phải up FW từ 4.3 lên 4.3.3 nhưng mình làm mãi nhưng chưa được, (bị lỗi 3194, mình đã search trên net và làm theo nhiều cách nhưng đến giờ vẫn chưa được) thì làm sao JB đây, bro nào ra tay nghĩa hiệp giúp mình với. Cám ơn!