• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

PhongQuang

Super V.I.P
Anh HACHAU có thể việt hóa ActiveKitten Chronos v3.9.2 được không anh . em thấy đây 1 là phần mềm khs hay về các vấn đề liên quan đến cái đồng hồ .
E xin cám ơn
Đã port bênTHƯ VIỆN PHẦN MỀM ĐÃ VIỆT HÓA ‎rồi đó bạn. Sang mà tải nhé

hoangvanpro

bác nào có bản việt hóa dùng để chặn cuộc gọi + tin nhắn không....cho em xin link để em dow về nha,.,,Thanksssssssssss

PhongQuang

Super V.I.P
bác nào có bản việt hóa dùng để chặn cuộc gọi + tin nhắn không....cho em xin link để em dow về nha,.,,Thanksssssssssss
Có bản SmartBlock_2.3 Việt hóa NguyenPhuConDao đã port bênTHƯ VIỆN PHẦN MỀM ĐÃ VIỆT HÓA ‎rồi đó bạn.

hoangvanpro

bác cho em xin cái link....em tìm cả khu Việt hóa mà chẳng thấy chương trình SmartBlock đâu....thank bác nhiều nhiều nha...mấy cái phần mềm chặn cuộc gọi kia toàn tiếng anh....em chẳng hiểu j` cả....

hoangvanpro

sao bản Việt hóa SmartBlock 2.3 cứ bị sao ấy....nếu dùng để chặn 1 số thì máy của mình không thể nào gọi đi được dù gọi đi bất kì số nào....mà nó đòi cả KKK...bác nào có thì cho em nha....THANK các bác

PhongQuang

Super V.I.P
sao bản Việt hóa SmartBlock 2.3 cứ bị sao ấy....nếu dùng để chặn 1 số thì máy của mình không thể nào gọi đi được dù gọi đi bất kì số nào....mà nó đòi cả KKK...bác nào có thì cho em nha....THANK các bác
Không được xin cr@ck trên diễn đàn, bạn phải xin bằng cách gửi tin nhắn đến tôi hoặc tác giả bài viết.

exec1984

Active Member
Anh Sơn có thể cho em xin bản việt hóa thứ ngày tháng (file wince) được không tại hay test rom nên PVlip bi lỗi (mà em cũng chỉ cần ngày tháng năm bằng tiếng việt để + SPB DIARY VIỆT HÓA) thanks

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Sơn ơi, em đã thử Việt hóa pm Dinarsoft MemMaid v2.3 bằng Passolo nhưng khi xem lại vẫn rất nhiều chỗ không chuyển mặc dù đã Việt hoá. Phải nhờ Bác thôi, vì pm này rất tiện ích.Link: http://www.dinarsoft.com/memmaid/

Cuongk30

tớ cần nhiều phần mềm việt hóa dạng trượt của Iphone cho 02XDAIIi.. một số phần mềm các bạn post lên tớ đã sài rùi.. rất hay... tớ cần thêm 1 số chương trình nữa. vd:việt hóa truy nhập internet kiểu Iphone...v..v..v..có ai có post lên giúp tớ với.. thanks

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Sơn ơi, em Việt hóa pm WebCameraPlus cho bản thường thì OK nhưng dùng bản VLIP của Bác thì cần phải làm sao?
WebCameraPlus.exe.0409.mui giờ đổi thành gì hả Bác?

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Nhờ Bác Hà Châu giúp đỡ: Em Việt hóa Ringo Mobile bản 1.4.0.4, khi Việt hóa bằng Passolo vẫn như bình thường. Nhưng khi chép đè vào thì không chạy được. Không biết là lỗi gì mặc dù trước đây em đã Việt hóa được bản Ringo cho WM2003. Mong Bác Sơn giúp đỡ.

thanhcong27

rom tiếng việt không phải là không tốt đâu nha. thích hợp cho những ai chưa dung ppc bao giờ và những ông "tây" muốn học tiếng việt.:D