• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

oplat

vẫn ko được bạn ạ

Đây này bạn
Hướng dẫn: Tải file đính kèm về giải nén ra 2 file để đóng gói vào nơi cài là OK.

mình gửi cho bạn bản gốc.bạn cố gắng sử lý giúp mình.thật ngại vì đã làm phải lảm phiền bạn như thế này

bản gốc đây : http://www.4shared.com/file/10451701...ypeMobile.html
XEM LẠI LINK NÀY ĐI

xin lổi bạn link mới đây:http://www.4shared.com/file/105045593/1df8e51e/SkypeMobile.html

Chỉnh sửa cuối:

tuandait

Các bác cho em xin bản việt hóa của phần mềm Spb Finance 2.8.0 với. em cám ơn.

AnhPheCT

htcAddicts cleanRAM v1.3.1

htcAddicts cleanRAM v1.3.1

Do ko có thời gian, nên ko thể dịch cho đúng nghĩa. Nhờ ACE việt hóa hộ cảm ơn! đây là phiên bản mới nhất và gói ngôn ngữ tiếng anh.​

Link:

ManhKeu

Active Member
UCWEB

Nhờ các bác việt hoá giùm cái này với ! Cảm ơn nhiều !
Các bác đổi đuôi về cab giùm

DuaBeo35

Hic hic nhờ các bác việt hóa hộ em G-Alarm bản 2.1 mới nhất với.

Em tìm toàn thấy bản 0.xx thôi hic hic

DHD194

Banned
các pro việt hóa cho ppc có bác nào việt hóa được các chương trình chạy trên nền .net framework không. ví dụ như beejiveIM. có thể gợi ý cho mình được không. PM cho mình nhé. sẽ thank tất cả bài viết của bạn

vuquan

Nhờ các bạn Việt hóa phần T9 trong phone pad WM6.1

Mình tìm mãi, cả rên diễn đàn và trên Net mà không thấy.

Ở phần phone dial-pad của WM6.1, khi dùng skin cũng như dùng phần mặc định của WM6.1, nó đều có chức năng tìm contact bằng T9 tiếng Anh. Hồi còn dùng WM5 thì có smartdialing có T9 tiếng Việt (hình như do bạn HaChau làm) nhưng đến WM6.1 thì chưa thấy ai làm.
Các phần mềm có hỗ trợ phone của hãng thứ 3 như Iconsoft PhonEx, Inesoft Phone, SPB Mobileshell thì chỉ có SPB MobileShell là cho phép sửa tập ký tự tiếng Việt để dùng T9 tiếng Việt hoàn hảo, còn lại thì đều chưa thấy cách nào làm được. Mà SPB MS thì mình lại không dùng vì đang dùng TF3D vì có cái này mới chơi được mấy game đồ họa như Need For Speed...

Phone book của mình lớn quá nên mình phải dùng tiếng Việt không thì nhiều khi chẳng nhớ tên của ai: Thúy, Thủy, Thùy, Thụy là chịu :-/ khi tìm cũng thấy mệt.

Cảm ơn các bạn nhiều.

N

ntd

Guest
Mình tìm mãi, cả rên diễn đàn và trên Net mà không thấy.

Ở phần phone dial-pad của WM6.1, khi dùng skin cũng như dùng phần mặc định của WM6.1, nó đều có chức năng tìm contact bằng T9 tiếng Anh. Hồi còn dùng WM5 thì có smartdialing có T9 tiếng Việt (hình như do bạn HaChau làm) nhưng đến WM6.1 thì chưa thấy ai làm.
Các phần mềm có hỗ trợ phone của hãng thứ 3 như Iconsoft PhonEx, Inesoft Phone, SPB Mobileshell thì chỉ có SPB MobileShell là cho phép sửa tập ký tự tiếng Việt để dùng T9 tiếng Việt hoàn hảo, còn lại thì đều chưa thấy cách nào làm được. Mà SPB MS thì mình lại không dùng vì đang dùng TF3D vì có cái này mới chơi được mấy game đồ họa như Need For Speed...

Phone book của mình lớn quá nên mình phải dùng tiếng Việt không thì nhiều khi chẳng nhớ tên của ai: Thúy, Thủy, Thùy, Thụy là chịu :-/ khi tìm cũng thấy mệt.

Cảm ơn các bạn nhiều.

Bạn thử dùng Resco Contact Manager xem có đáp ứng được yêu cầu của bạn ko. Tôi dùng thấy tìm contact tiếng Việt rất ok mà ko cần phải sửa gì cả.

CuongSuper

bác blackdoor chưa gì đã xóa bài em rồi.em nhờ việt hóa cái đó là do nó có them khác mà, còn bản việt hóa em dùng cuae bác phongquang rồi. khi em DL cái them đó cài đè thì mất luôn tiếng việt

sasser

Nhờ các cao thủ trợ giúp...

xin lỗi vì phải lập ra 1 topic này để góp ý. vì mình không tìm thấy phần mềm nào được viết trên VB.net được việt hóa cả. mà thực sự mình hoàn toàn bất lực với các chương trình viết bởi VB.net. ko tìm ra phương án việt hóa.
giới thiệu 1 số tên chương trình chạy trên .net mà mình đề cập: google translate 1.2 (.net 2.0) BeejiveIM (.net 2.0 & 3.5) bluewizard 1.0 (.net 2.0.7045).
rât mong sự cộng tác của các bác việt hóa!

oplat

nhờ các bác giúp cho

cái này là phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn,miển phí.nó chạy khá mượt trên máy của tôi.rất gọn nhẹ và hay.nhờ các bác VH dùm nhé

PhongQuang

Super V.I.P
cái này là phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn,miển phí.nó chạy khá mượt trên máy của tôi.rất gọn nhẹ và hay.nhờ các bác VH dùm nhé
Không mở được chuỗi để dịch bạn ạ.