• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

phxdoan

Cho mình hỏi 6600 có thể install game có đuôi nào là được... khi cài .jav hay .jar có cần chương trình trung gian nào ko?

thanhnamst89

Xin giúp đỡ về game thạch sanh của FPT

bạn nào chơi rồi thì cho mình hỏi: mình chơi đến cấp 15 rồi, đã học rồng pháp mà lúc sử dụng kỹ năng thì chỉ bắn ra hoả pháp thôi, chẳng thýâ rồng đâu cả.
bạn nào biết thì giúp tôi với.

khuongdoan85

các bác cho em hỏi cài đặt game ntn vậy, em down file về mờ không thấy file cài đâu cả, chỉ hộ em với em dùng N70, em muốn cài game quản lý bóng đá 2009, thanks!!

chemi1209

Cho mình hỏi 6600 có thể install game có đuôi nào là được... khi cài .jav hay .jar có cần chương trình trung gian nào ko?
6600 muốn install game,ứng dụng có đuôi .jar bạn chỉ cần vào mấy chương trình quản lí file install là ok nhé!

chemi1209

Cám ơn bạn, nhưng mình cài xong chơi không được, vô là nó đá văng ra, bó tay luôn, có cách gì không bạn ?
bạn nói rõ hơn đi,mình cài trên 6600 chạy ngon mà!Bộ nhớ của máy bạn nên để >4m nhé!

tung999

bạn nói rõ hơn đi,mình cài trên 6600 chạy ngon mà!Bộ nhớ của máy bạn nên để >4m nhé!

mình vào instant play để chơi thì nó thoát ra ngoài và báo app closed asphalt4. mày mình còn trống 4.2 mb

chemi1209

mình vào instant play để chơi thì nó thoát ra ngoài và báo app closed asphalt4. mày mình còn trống 4.2 mb

Thế thì máy bạn bị lỗi rồi,máy mình cài game COSMIC FIGHT khi vào chơi nó cũng báo thế!Thử remove và cài lại thử xem

tung999

Thế thì máy bạn bị lỗi rồi,máy mình cài game COSMIC FIGHT khi vào chơi nó cũng báo thế!Thử remove và cài lại thử xem

không được bạn ah chắc là bó tay thôi, dù sao cũng cám ơn bạn

chemi1209

sao lại phải bó tay,phải tìm ra nguyên nhân để tri tận gốc chứ!Mà sao chỉ có 2 anh em mình solo thôi ah.Các cao thủ đâu hết rùi?Bạn đừng buồn ko chơi dc asphalt4 thì ta dùng tạm asphalt3 vậy!cái này chơi thích hơn asphalt4 nhiều(đấy là mình cảm nhận),hình ảnh ko bị giật,cái quan trọng là máy chơi dc!Bạn vào đay nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=28932&page=10

hoanghai2288

cho hỏi mình tải game đuôi .jar về,cài vào máy,dzô thẻ nhớ open nó kêu invalid file,ko intall đc,mình xài n72,a e giải đáp,hướng dẫn mình cái