• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

kiepdaotac_hn

Bác nào hướng dẫn em chơi game KOF 2người qua bluetooth với!2máy đã kết nối với nhau rùi,e chọn kái đầu tiên thằng kia chọn cái thứ 2,mà tự nhiên bị out!Ai bít chỉ dùm em kái!Thank!Tí quên 2phone đều là 7610

vitaminzaj

Ai cho mình xin game Art of war 2 Liberation of peru(crack).Mình cảm ơn nhiều.Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank ....

toilatoi84

cho xin game the sims việt hoá dùng cho n-gage qd với

có bác nào cho em xin game the sims việt hoá dùng cho n-gage QD với

kingzfly

Em thấy Xanadu Next là game rất hay. Bác nào phá đảo trò này chưa ạ? Em chơi đến đoạn trong phòng có cái thang máy lên để lấy chìa khoá mà không biết làm thế nào cho cái đấy nó khởi động. Ở đoạn trước còn có mấy cái hộp thi còn biết, giờ bó tay. Bác nào biết chỉ em với. Thanks.

BIGLOVEKUTE

mọi người chỉ mình ccsch chơi game shadownkye của ngage được không ? mình chơi đến phần làm nhiệm vụ tìm five stast teeth thì cha r biết làm thế nào .nếu anh em ai phá đảo game này rùi thì vui lòng hướng dẫn mjnh với nhá.......................thanksssssssssss:p

mọi người chỉ mình
ccsch chơi game
shadownkye của
ngage được không ?
mình chơi đến phần
làm nhiệm vụ tìm five stast teeth thì
cha r biết làm thế
nào .nếu anh em ai
phá đảo game này
rùi thì vui lòng
hướng dẫn mjnh với nhá.......................than
ksssssssssss

Anh em cho mình xin link down game the root gate of chaos với. Định dạng sis nha. Nv cho dễ cài. Mình đang chơi game này nhưng nó toàn bị lỗi. 1 là chữ trong game xuất hiện toàn dấu hỏi chấm. Vả lại cũng chỉ chơi đựơc một nv thui ah. Còn nv khác vào một cái là out liền. Thanks mọj ngừơi trứơc ! Hjhjó toàn bị lỗi. 1 là chữ trong game xuất hiện toàn dấu hỏi chấm. Vả lại cũng chỉ chơi đựơc một nv thui ah. Còn nv khác vào một cái là out liền. Thanks mọj ngừơi trứơc ! Hjhj

không ai giúp mình ah ?
:(:)((

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
mọi người chỉ mình ccsch chơi game shadownkye của ngage được không ? mình chơi đến phần làm nhiệm vụ tìm five stast teeth thì cha r biết làm thế nào .nếu anh em ai phá đảo game này rùi thì vui lòng hướng dẫn mjnh với nhá.......................thanksssssssssss:p

mọi người chỉ mình
ccsch chơi game
shadownkye của
ngage được không ?
mình chơi đến phần
làm nhiệm vụ tìm five stast teeth thì
cha r biết làm thế
nào .nếu anh em ai
phá đảo game này
rùi thì vui lòng
hướng dẫn mjnh với nhá.......................than
ksssssssssss

Anh em cho mình xin link down game the root gate of chaos với. Định dạng sis nha. Nv cho dễ cài. Mình đang chơi game này nhưng nó toàn bị lỗi. 1 là chữ trong game xuất hiện toàn dấu hỏi chấm. Vả lại cũng chỉ chơi đựơc một nv thui ah. Còn nv khác vào một cái là out liền. Thanks mọj ngừơi trứơc ! Hjhjó toàn bị lỗi. 1 là chữ trong game xuất hiện toàn dấu hỏi chấm. Vả lại cũng chỉ chơi đựơc một nv thui ah. Còn nv khác vào một cái là out liền. Thanks mọj ngừơi trứơc ! Hjhj

không ai giúp mình ah ?
:(:)((

Bạn thân mến!
Cái Game bạn nói hiện giờ rất ít người chơi nên các thành viên khác trên Diễn đàn họ ít quan tâm.Về Linkdown bạn có thể lên trang Google tìm kiếm xem sao nhé!.Nếu Game cũ mà bạn đang chơi bị lỗi thì hãy thử gỡ ra rồi cài lại xem sao,hoặc bạn có thể mượn 1 máy khác tương tự rồi cài lại xem sao nha!!!;;)

maribee

Mình biết có c game nuôi rồng rất hay nhưng chỉ chơi đuôc trên S60v3 thôi, game đó tên là Moby DDDragon. Anh chị nào có thể mod lại để có thể chơi được trên N70 giúp em, em đội ơn ngàn lần !!!

badboy9x2

Ai có game bounce trên di động nokia 6681 cho mình xin link. Ghiền quá mà ko bik dow ở đâu. Cảm ơn trước 100 lần

gak1992

Mọi người cho hỏi về game loạn 12 sứ quân Crack

Trước chơi cái này thấy hay hay nhưng bjo cài lại để chơi lại không đc nữa.Mấy pro cho hỏi tai sao cài vào mà ấn vào biểu tượng vào game thì không thấy hiện tượng j xảy ra.Em dùng n70.

JohnyNguyen

Trước chơi cái này thấy hay hay nhưng bjo cài lại để chơi lại không đc nữa.Mấy pro cho hỏi tai sao cài vào mà ấn vào biểu tượng vào game thì không thấy hiện tượng j xảy ra.Em dùng n70.

Không có pro nào biết vấn đề này ak:((

Mọi khi bạn cài trên bộ nhớ máy hay thẻ nhớ vậy ? =.= Thử cài lại đổi nơi cài đặt xem >"< Nếu cài trên thẻ nhớ ko đc thì format thẻ,ko cài đc trên máy thì format máy T_T Chắc do lần trước cài rồi xoá đi vẫn còn data của game ở đâu đấy ko xoá hết nên giờ xung đột ko vào đc rồi :-ss

dotungpro

yêu cầu giúp đỡ help!

em down vài game ngage về nhưng hok thấy file nào có đuôi.sis để cài đặt.hok hỉu chơi bằng cách nào vậy?,em cài ngage man nhưng cũng hok bít chơi kiểu j.mong mọi ng giúp đỡ.thanks

t_n_hoang_long_

Oài. Cái này dễ mà. Bạn phải có đủ bộ python, ngage man, và bộ libs của game ngage là xong. Down game về (thường là các gói nén), bạn giải nén ra r chép vào system/apps của thẻ nhớ là xong). Bây giờ, icon game ngage đã xhiện. Chiến thôi :D :D

trungad1

ai choi game tomb raider tren ppc roi chi jup minh cach qua cua 3 voi'. cua ma tim 3 cai' banh' rang y'. tim` mai dc co 2 cai thoi.