• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

khanh123

Không biết mấy bác có game này không nhỉ .warfareincorporated .Thấy bên pocket pc có cũng hay

keymaxter

bạn có file của game Dynomite.sis cho dt N7610 ko? mình tìm trong diễn đàn rồi mà down ko dc..thanks

Thanhha_2602

Cho em hoi với!!!!Muốn là thành viên để post bài nên thì dùng công cụ jif vậy
không hiểu bạn hỏi gỉ nữa.bạn muốn đính kẻm file để gửi lên diễn đản đúng không?nếu vậy bạn kích chuột vảo khung đẩy đủ ở cuối trang đó.sau đó bạn đính file của bạn cẩn gửi lên>upload>gửi trả lởi lả được.

grafkakalot

Cho mình hỏi, mình xài N70, khhi chơi đua xe KRally, mọi chuyện diễn ra bình thường nhưng khi vào đến lúc chuẩn bị xuất phát thì bị thoát, nhảy ra ngoài luôn.giúp mình với

lamtoanhong

Cho mình hỏi, mình xài N70, khhi chơi đua xe KRally, mọi chuyện diễn ra bình thường nhưng khi vào đến lúc chuẩn bị xuất phát thì bị thoát, nhảy ra ngoài luôn.giúp mình với
Bị lỗi phần lib rồi bạn. remove nó ði intall lại =>ok.

grafkakalot

Mình đã remove và cài lại vẫn bị như vậy, bẹn có thể chỉ mình cách khắc phục cụ thể trong Lib không. Thanks

Freelancer

Có thể tìm cho mình game nào thuộc thể loại RPG (kiểu final fantasy là tuyệt nhất) được không? Thanks so much

Freelancer

Không biết có ai bị lỗi như mình không: Bất cứ khi nào mình cố gắng cài game có đuôi .jar thì có 2 khả năng xảy ra:
1. Game không thể chạy được.
2. Nhờ trời, game chạy được nhưng: KHÔNG CÓ TIẾNG.

Game không chạy được thì muôn vàn lý do (có thể không hợp với máy của mình chẳng hạn). Nhưng bất kỳ game java nào chạy trên máy của mình đều không có tiếng (trời ơi). Nhiều game hay lắm (Lord of the Ring chẳng hạn, một thể loại đi theo lượt mà mình tìm mỏi mắt).

Xin các cao thủ vào chỉ dẫn cho Freelancer với. Chân thành cảm tạ ^ ^

P/s: mình đang dùng Nokia 7610.

Freelancer

Cám ơn Tieuoanh nhìu nhìu lắm, nhưng... hì hì... đừng cho mình nhìu lắm chuyện nha. Liệu bạn có thể tìm cho mình game RPG giống Lord of The Ring hoặc giống Final Fantasy (loại Final Fantasy mà có cách chơi giống trên PC) được không? ^ ^ Cám ơn bạn lần nữa nha.

tieuoanh

Super V.I.P
Không biết có ai bị lỗi như mình không: Bất cứ khi nào mình cố gắng cài game có đuôi .jar thì có 2 khả năng xảy ra:

Game không chạy được thì muôn vàn lý do (có thể không hợp với máy của mình chẳng hạn). Nhưng bất kỳ game java nào chạy trên máy của mình đều không có tiếng (trời ơi). Nhiều game hay lắm (Lord of the Ring chẳng hạn, một thể loại đi theo lượt mà mình tìm mỏi mắt).

lý do là vì game java ít game có tiếng lắm
bạn thử cài các game mới nhất của Gameloft xem có tiếng hay ko nhé :D

Thanhha_2602

Để cho thực tế,mình vừa test thử(Máy 7610) game như bạn nói(Lord of the ring) và một số game khác thì thấy đúng như bài viết của bác tieuoanh đấy.Rẩt nhiều game không có tiếng.Vì vậy không phải tại máy hay do bản game do bạn cài đâu.