• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

vcl

Hình như ONE k compatible với N70 ME phải k bạn, mình cài thêm đủ thứ All in one N70, color fix rồi multi fix gì gì mà k chơi đc, lúc chưa cài mấy cái kia thì k vào đc, cài rồi thì vào đc nhưng màu mè lẫn lộn, rồi screen của game phóng to quá màn hình mấy lần T_T

p520555

em dung may n70 nhung cac games java ko thay co duoi jar hay sis de cai ma sau khi giai nen no ra ca 1 forder moi nhieu file(.class....) thi em copy vao dau cai nhu the nao jup em voi !!!!!!!!!!!!!

tieuoanh

Super V.I.P
em dung may n70 nhung cac games java ko thay co duoi jar hay sis de cai ma sau khi giai nen no ra ca 1 forder moi nhieu file(.class....) thi em copy vao dau cai nhu the nao jup em voi !!!!!!!!!!!!!

file jar là file mà bạn giải nén ra folder chứa nhiều file class đấy
copy file đấy vào máy để cài hoặc cài trực tiếp wa pc suite nhé :d

Rose_killer

các bạn cho mình hỏi game Asphalt Urban GT và Asphalt Urban GT 2 có jì khác nhau ko? sao mình chơi GT2 trên Ngage QD bình thường mà GT1 cóp vào toàn bị lỗi ko chơi đc ?

diepdh

Có bạn nào chơi KRally ko?Mình muốn hỏi tại sao cứ đánh đến bài đầu tiên của cấp độ 7/7(chế độ hard) thì toàn bị thoát ra ngoài không thể chơi tiếp được dù đã tìm mọi cách....Thanks trước.

sam_licepo

Minh dùng máy Nokia7610 có cài nhiều trò chơi đuôi sis nhưng chơi một thời gian thì trò chơi bị lỗi. Mình remove những game đó rồi cài lại thi máy báo lỗi không cài được. Ai biết bị sao chỉ mình với

sam_licepo

fomat cho may Nokia 7610

Bạn vô setting, rồi chọn mục cài đặt cho phone, rồi chọn mục khôi phục cài đặt gốc, rồi bấm mã bảo vệ (nokia mã bảo vệ mặc định là 12345) la máy fomat như mới xuất xưởng. chú ý copy lại nhưng dữ liệu bạn lưu trên máy đó nha. Hoặc cách khác là bạn bấm *#7370# hoặc *#7780#. Chúc bạn thành công =D>

sam_licepo

cài game java và sis

Khi bạn tải game về giải nén trong đó có chương trình game đuôi jar va sis. bạn chép vô thẻ nhớ rồi cài đặt bình thường.

tuan_as

Huynh nào cho em xin 2 game là :explode Arena và đua xe giống của 3230 với.Em dùng 7610.Nhưng mà cái explodeArena bản nào mà có 7,8 nhân vật ấy em có cài 1 bản nhưng chỉ có 4 nhân vật thôy.Còn cái game đua xe thì cũng xem giùm em là cái nào mà đua nó tự tăng tốc nhá,em vừa down cái bản 1.31 thì khi đua phải ấn 5 nó mới chạy,khó đua lắm

tieuoanh

Super V.I.P
Huynh nào cho em xin 2 game là :explode Arena và đua xe giống của 3230 với.Em dùng 7610.Nhưng mà cái explodeArena bản nào mà có 7,8 nhân vật ấy em có cài 1 bản nhưng chỉ có 4 nhân vật thôy.Còn cái game đua xe thì cũng xem giùm em là cái nào mà đua nó tự tăng tốc nhá,em vừa down cái bản 1.31 thì khi đua phải ấn 5 nó mới chạy,khó đua lắm

game đua xe trên 3230 (rally Pro thì phải) là game có sẵn khi mua máy
đã được Nokia chỉnh sửa để tự tăng tốc
còn cài ở ngoài cho các máy khác thì ko có chức năng này đâu bạn ạ
Explode Arena cũng ko thấy bản nào có 8 nhân vật cả :-??

NhapVanLong

Bác nào có game Pop super star của Gameloft dành cho màn hình 176x208 s60v2 không ạ? Nếu có cho em xin, em cám ơn nhìu.

tieuoanh

Super V.I.P
hình như link bị die rui,không thê down được.

link ko die
do kho download của PV ko cho sử dụng phần mềm hỗ trợ download nên nếu bạn sử dụng IDM thì nhớ giữ Alt rùi bấm download nhé :D